Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwandese women like to ejaculate during sex!

Discussion in 'JF Doctor' started by Somi, Mar 29, 2010.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pretty nyarwanda girl told me once that it is big pleasure for man to make her ejaculate and she can ejaculate a lot of vaginal fluids ,and she can spray like urination.

    It is there culture in rwanda during sex act to stimulate a girl genitals parts so that she can ejaculate!

    I heard that haya's and waha in Tanzania, Burundi's in Burundi and Nyankole from Uganda do that also.

    Now if you look careful these tribes are geographical neighbours.

    May be there is genetic or environmental factors?

    Or they share the same culture because i have heard that there is herbs in these areas (i.e. Kagera, Kigoma, Rwanda, Burundi and Uganda) which help women to ejaculate more than normal when they take it!

    Some one who has got more knowledge about this can help me.
     
  2. N

    Ngala Senior Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maeneo hayo bila katerero shughuli haijakamilika. Wajuvi watakujuvya hiyo katerero imekaakaaje
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka wala haihitaji miti shamba, yaitwa cunnilingus au wabongo tumezoea kuiita katerero.

    Ile kitu bana km wewe waweza vumilia bila kupata mzuks wa fasta na kukojoa, inakunwa ile na kichwa cha mashine, unakuwa unakwenda mbele unarudi nyuna kutokea kwenye kichwa cha mashine hadi kwenye mgongo wa mashine, taratibu huku ukimcheki mienendo yake. Ukiona anaanza kujinyonga nyonga, anageuza kichwa chake mara kulia mara kushoto, unaongeza kasi ya kwenda mbele na kurudi nyuma, hapo iata yeye atakuhimiza, akikuhimiza mwenyewe shika mashine yako halafu fanya km vile unafuta kitu pale kwenye clitoris yani iguse kwa kwenda kulia na kushoto, kulia kushoto lazima atanyanyua kichwa kuangalia nini kinaendelea pale, huku akiguna kwa maraha, ongeza spidi utaona anakilaza kichwa kwa nyuma anaangalia juu akiimba kikwao, akiangalia tena eneo la tukio ujue anakuambia nakojoa nakojoa hapo utaona mkojo unaruka km bomba la maji lililopasuliwa km upo karibu lazima ukupate.

    Godoro chepechepe hapo utamwona analala hoi ile gush si mchezo. Km wewe ni mtu wa kutema cheche mapema usijaribu kufanya hii issue utamfanya mwenzi wako akuchukie maana utamwacha na hamu kubwa
     
  4. S

    Somi JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    chimunguru nashukuru kunielimisha.
    Yule demu wa kinyarwanda alinidokeza unapomfanyia kwa ustadi ndio ana perform vizuri kama huna ustadi basi inakuwa bila bila.
    Kama unavyosema ukiwa mtu wa kupata mzuka mapema basi anakuchukia maana ha perform.
    Yaelekea wewe ni wa maeneo hayo.
     
  5. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Nyie wote ni wa huko huko. Tupeni zaidi
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    jf home of great..?
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    teachers! Lol!:D
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanawake wote kwa ujumla wanahitaji kumwaga ili kujisikia wameshiba na ndipo husema wamefikishwa kileleni. Hakuna kilele kisichokuwa na kumwaga. Wanawake wengine hawabahatiki kuliona hlo kwa sababu wanaume wanawapelekesha kwa kumwaga mapema kuliko wanawake. Mwendo wa wanawake kuelekea kileleni ni slow and delicate. Wanahitaji muda wa kutosha kuwanyenyua hadi pale juu kileleni na halafu kuwatelemsha.

    Shida ni pale wanaume wanapokuwa na kasi ya ajabu sababu wanakuwa tayari kwa mchakamchaka tangu jembe linapochongoka. Wanaume wengi wanadhani sex ni kuchomachoma engine ya mwanamke na wanadhani wamekamilisha kazi kwa kukoja wao. Ni ajibu wa mwanaume kujitahidi kungojea na kuchelewa ukojozi hadi pale mwenzake akifika mahali pake. Mwanaume anasikia safi sekunde mbili za mwisho kuelekea kukojoa, lakini mwanamke anajisikia vizuri ilhali mwanaume yumo ndani akijishughulisha kupiga "mswaki" huku akijiachia mwili na akili kuwa pale kwa kuongeza manjonjo ya hapa na pale ili kudumisha togetherness. Mwanamke naye anapaswa kufanya hivyohivyo kama anataka amwage, kulala kama gogo kunamfanya mwanaume afurahie kumwaga haraka na aondoke, lakini mwanamke akiweka manjonjo humfanya mwanaume ajisikie unamjali na huna kinyongo naye kumpa. Nyimbo nyepesi za hapa na pale za mahaba wakati wa kazi kunamfanya mwenzio ajisikie unaikubali kazi yake na atajituma zaidi. Ukinuna kazini maana yake umebakwa?

    Namalizia kwa kusema kwamba sio Burundi na Bukoba na Nyankole na waha tu, biologically everyone should ejaculate to have enjoyable sex. Afadhali tena siku hizi watu wanaongea wazi. Wapo wanawake wengine ambao wanaona sex ni kero kwa sababu wamezaa watoto kibao lakini hawajawahi kufurahia kitendo hicho, kiasi kwamba kila inapofika jioni wanajidhania wanaingia gerezani.
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na mimi nitumie mbinu gani ili niweze kumkojoleza mama watoto kama hawa wanawake wa kinyarwanda wanavyolimwaga kojo?
     
  10. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Umeambiwa Katerero!
     
  11. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wale ni kama Wahaya na Wanyankole tu....
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nimeishiwa pumzi.......
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Loh! Salalaaaaaaaaaaaaa; yaani umekuwa selfish naman hiyo mpaka mmezaa! Yaani tafuta shule haraka la sivyo utakuja kesho unalia hapa!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mh! wengine mikojo inazidi sasa!!! hata kama ndio kufika kileleni kwa kweli unaweza kukuta mnakosa hata mahali pa kulala maana godoro lote chepeeee!!!!! NIlishakumbana nae mmoja. It was funny experience any way!
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Itabidi hili jukwaa liwe "mahusiano mapenzi na ngono"
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    pole
     
  17. upele

    upele JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba jitaidi kusugua laa sivo itakuwa anakuzalia watoto lakini raha umpi daima poa kaka jitaidi kama vipi fanay amazoezi yakutosha daima then ukicha kuwa fiti ingia ndani ya gemu mwanangu anza na hayo kama wadau walivosema katerero then mpe mambo sasa
    Conquest -usinichoshe nisikuchoshe raha kupeana wote pesa ile ya nini.
     
  18. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Watu mna utaalamu si mchezo.
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hivi hii thread iko public hata watoto wadogo wenye internet access wanaiona?

    Now that I ask this question, I am just realizing hata kama ingekuwa "ukumbi wa wakubwa" sijui kama kuna age verification hapa JF.

    Matatizo.
     
  20. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wazungu wanaita SQUIRTING!!
    Inasemekana wanawaka wachache sana wanaweza kutoa hayo maji kama jet stream!Hata wenzetu wa huko BK,na katerero yao sijui kama wawake wanatoa maji kama sprinkler kwenye bustani.Niko mtu mzima sijaona mwanamkew ana squirt.Nafahamu wengi wanawake wanakamu internally .
    Kama uko above 18 ,angalia squirting kwenye youporn.com
     
Loading...