Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwandair kupokea ndege ya b737/800 kesho brand new from boieng company usa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Dear Br n sis
    KARIBUNI KUJUMUIKA PAMOJA KUPOKEA NDEGE YA B737/800 BRAND NEW KUTOKA BOEING COMPANY KESHO AMA MASAA MACHACHE KUTOKA SASA MJINI KIGALI KWENYE MIDA YA SAA TISA MCHANA..JUMAMOSI..HII NI KATIKA MUENDELEZO WA NYINGINE INAYOKUJA OCTOBER 27 2011 B737/800 KWA NIABA YA WANA ANGA WOTE TUNAWATAKIA KILA LA KHERI KAMPUNI HII IKIWA CHINI YA MH RAIS KAGAME NATUMAINI MAFANIKIO HAYA AWAJAYAPATA HIVI HIVI WAMEFANYA JUHUDI FULANI KUFIKA HAPO WALIPO ATUNA BUDI SASA KUWASAPOTI WALE WANAOJITAHDI

    WISH YOU ALL THE BEST PRESIDENT KAGAME MANAGEMENT AND STAFF OF RWANDAIR [​IMG]
    RwandAir has taken delivery of the first Boeing 737-800NG at a ceremony in Seattle.
    [h=4]The Sky Interior cabin concept is the first on the African continent...[/h][h=4]See you on Saturday 27th August, 2011 at Kigali International Airport...[/h]
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hongera zao sisi tunachanga hela kutwa kucha kuwezesha bajeti wkt hata matunda ya hizo bajeti ni ya mashaka,ndege kwetu ni anasa tunazo chache za precison wanatangaza jina sisi serikali tupo bize kuuza nchi, ndegeeee ndege kitu gani ya rais si inatosha? mwenye kwenda ulaya ipo KLM,emirates,swizair,ethiopia nk.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    mbya zaidi ni gali inakuwa kama anasa we acha tu
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Precision ni zetu? Au wewe ni Mkenya?
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Bado hawatuwezi sisi Prezi wetu ana private G6!! Bongo tunatisha!!
     
  6. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha yule nyoka wa majani sijui kafia wapi siasa aina adabu kweli labda kahisi anaibiwa kibo palace akakae pale reception
    na sukubiria mwisho wa mwezi precission imeingiza ngapi achek kwenye salio na hela zetu za EPA hana adabu kweli
     
Loading...