Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwandair kuongeza ndege mbili (2) brand new CRJ 900 kutoka kiwandani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 25, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Sipendi kupepesa macho wala kumumunya maneno pale panapotakiwa kupongeza
    nimesoma gazeti moja la rwanda habari hii ikanifurahisha kwa kweli sipendi kujua nini kinaendelea bali nichukue fursa hii kumpongeza hon rais kagame na wanyarwanda wote wanaompa sapoti wakati huu akiwa madarakani ....

    0ct 18 .2012 kampuni ya ndege ya rwanda inaratajia kuleta ndege zake mbili crj900 brandnew kutoka kiwandani moja itawasili 18oct na nyingine 21 nov ..napenda kuwapongeza wote wanaoshiriki kusapoti nchi hii na bila kusahaau wale watoto watarajiwa

    naomba tujifunze na tujiulize hivi hawa ndege zao zote wanaleta kutokakiwandani sie tuna madini tuna makaa ya chuma mawe makaa ya mchanga na mengineyo tunashindwa nini kununua viwandani na kukimbilia kwenye ma used na kuishia kulipa madeni ya miakataba kwa kukodisha ndege mbofu mbofu?/

    eeh yesu tusaidie
     

    Attached Files:

  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kama mnavyoiona picha mbili za mwisho ndege moja iko tayari krushwa na nyingine pembeni wakimalizia ili kuja kukukamua ewe mwananchi uweze kusapoti kwa kuruka na Rwandair
     
  3. s

    souvenir Senior Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikajua zinakuja bongo?
     
  4. commited

    commited JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuuu hapo ndipo unapoona tunahitaji raisi na viongozi makini kama kagame, mbali ya madhaifu yake kama binadamu, bvita nakadhalika, lakini hawa jamaa sasa wameamua kupiga kazi sawa ni nchi ndogo sana lakini wanaonekana kweli wamedhamiria kuondoka katiak umaskini, sisi tuna kila kitu anzia, milima mabonde, mbuga za wanyama adimu duniani, madini ya kila aina, dhahabu, almasi, chuma, gesi, makaa ya mawe, ulanga, copper, mafuta na kadhalika lakini hatuna hata ndege ya maana katika ATCL.. na viongozi wapo wao wanapiga kelele inchi inaendelea.. kwakweli lazima sisi kama wananchi lazima tufanye kitu, watu wanaiba mabilioni leo ni mawaziri, sheria, na mahakama zipo, polisi wapo wana kenua meno.. wao wasikie wapinzani wanaaandama tu basi wamefika kulipua mabomu... kwakweli tz tuansikitishajambo la ajabu zaidoi, babu zetu amabao hawakuwa na masters wala phd, walituachia uchumi imara sana, viwanda visivyopungua 150 vikiongeza thamani ya mazao yenu ya pamba, katani, korosho, katani, chai na kadhalika, leo miaka 50 tangu tumepata uhuru tumeua kila kitu na ma phd, na mamasters runayo.... labda tz tumelongwa siyo bure...unawezaje kuendelea bila viwanda?? hongera zao Rwanda
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hongera Kagame. Wkt wewe unapambana, rais wetu yeye hii ndo kazi yake


    [​IMG]
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha, kauli yako na picha hii ni tusi sana

    Ila nimechekaje. . .

     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    haahaaaa facilitator
    oRIGIN YAKE HIYO MKUU BAGAMMOYO KAZI YENYE MSHAHAR AMKUBWA KUPIGA NGOMA
     
  8. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Safi sana.............natamani kama tungekuwa na dual citizenship ningerudi Kigali faster
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona sisi tunamabasi yaendayo kasi, tunatren kama daladala, tuna meli kama daladala
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    Precisionair wana ndege 11, si ni Watanzania???
    nasema hivi kwa kuweka ukweli sawa kuwa deterioration ya nchi hii imechukua karibia miaka 20 na endapo tukiwa serious enough, 'healing' process inaweza kutuchukua miaka sio chini ya saba.
    Hivyo badala ya kutegemea serikali imiliki ndege ni bora hilo tukalisahau. Mijizi na mizembe iliyojaa huko inabidi ife kwanza maana ungesema ione huruma na kubadilika sidhani kama hilo linawezekana.
    Ndio maana nasema tuiangalie Precisionair japo nayo umiliki wake una utata lakini inapeperusha bendera yatu.
    Hongera rais Kagame
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    ongeza na daraja la Kigamboni ambalo linajengwa na WAFANYAKAZI wa Tanzania ambao wengi wao hata nyumba za kuishi hawana lakini nasikia wengine wanasema ni jk!!
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    TUNAHITAJI RAIS DIKTETA ASIEKUWA NA MZAHA WA RASILIMALI ZETU NA ASIEKUWA NA HURUMA KWA YEYOTE ANAEFISADI UCHUMI WETU.nimeangalia CCM, CUF, TLP,sijaona nadhani dr Slaa anaweza
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    kama vipi twende tuwe wakimbizi hahahaa (jokes)
    congrats Kagame!
     
  14. Someone Somewhere

    Someone Somewhere Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najivunia kuwa Mtanzania au navumilia kuwa Mtanzania
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu haya matusi sasa!
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Dah, rais tunaye kwelikweli!!!!
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu siasa za bongo ngumu kweli ukiwa raisi bongo wewe ni kuku kwa mlija tuu!
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tujende.........lol
     
  19. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Safi sana if zitakuwa na tija kwetu mfano punguzo la nauli maana wale precision air kwa kweli nauli zao zipo juu huku ATC any time cancellation.
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tuoneshe mambo makubwa ambayo Rais wetu anafanya na haitokuwa matusi kwenye ngoma kama hizi.Tupe mradi ambao JK katoa hela serikalini na si kwa mkopo kutoka sehemu yoyote wala pesa za mifuko ya jamii.
     
Loading...