Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwandair kuleta ndege 2 za b737/800 aug/sept 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    jamani nimeenda kwa rafiki yangu akanieleeza haya mambo nilichukua muda kukubali nikasema Mungu hivi Tanzania umeamua kuitenga kabis ajamani......kampuni ambayo aina hata miaka mitatu inaleta ndege mbili za B737/800 tena ndani ya miezi 2 august na sept uwiiii anyway embu fungua hii web sikuamini

    rwandair.com | Ikaze Iwacu


    Looking forward to taking delivery of two Boeing 737-800NG in Aug & Sep 2011.
    [h=4]The Sky Interior cabin concept will be the first on the African continent...[/h][h=4]Delivery in 41 Days, 6Hrs, 39Mins, and 22secs...
    [/h]
     

    Attached Files:

  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wacha waje tu....sisi tumelala usingizi!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Hii hatari kwa kweli
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    A nation with a visionary leader.
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Aisee! Tanzania Tanzania nchi yangu jamani tunapitwa hivihivi!
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata wazee wetu walisema penye miti mingi hapana wajenzi...wacha waje tu watafute pesa zao wachukue bai...bora tubaki na umasikini wetu maana mafisadi wataongezeka bure.
     
  7. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tena ni mpya toka kiwandani siyo mitumba, tatizo la TZ hatuna uTanzania/uzalendo, hatujali maslahi ya taifa hili, unajua hata ungekuwa na mihela kiasi gani ya kupata kwa mikataba mibovu bado hujakwepa fedheha ya Tanzania kuwa ni nchi maskini ambayo kila kitu ni shida, umeme shida, maji shida, chakula shida. kwa sasa hivi Tanzania ni nchi pekee duniani labda ukiacha Sudani ya kusini ambayo haina ndege.

    Sijui nchi yangu hii emelaaniwa namna gani, imelala usingizi wa pono, tunabakia kulalamika tu, tuna vitu vingi vya kujivunia ambavyo vingetumika na kutangazwa ipasavyo tungekuwa mbali. Kenya wanatuzidi kwa mbali sana kiuchumi, hawa watu hawana Gesi-sisi tunayo kwa wingi, hawana dhahabu-sisi tunayo kwa wingi, hawana almasi sisi tunayo, tumepakana na nchi nyingi ambazo zipo landlocked kuliko kenya, lakini Mombasa ndo ipo busy kwa mbali sana ukilinganisha na Bandari zetu zote kwa pamoja, yaani Dar, Tanga na Mtwara.

    Kwenye utalii ndo usiseme tuna vivutio zaidi kuliko Kenya, lakini watalii wengi wanaokuja Tanzania, huwa wanakuwa kwanza wamepitia Kenya. Sababu ni nini?? kwenye utalii hatuna National carrier. Uwanja wa KIA upo very under utilized, kungekuwa na DIRECT flights za shirika letu la ndege angalau London-KIA, Dubai-KIA, Doha-KIA na kwineko ongezeeni, utalii ungeshamiri sana. haya maua yalimwe Arusha tena karibu na KIA lakini yanasafirishwa kupitia Nairobi.

    Angalia magari yanayongia Tanzania kupitia Bandari ya Mombasa kwenye entry za Namanga na Holili, najiuliza viongozi wetu wanafikiri nini??? MUNGU tusaide
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    You are doing well Kagame! Raisi usiyependa sifa za kijinga, na wala huna safari zisizo kuwa na tija, ulianza na mradi wa ngombe wa maziwa kila kaya na sasa unaleta ndege. Hongera sana, sisi na CCM yetu tutabaki kuwa watazamaji Kagame, we unaakili sana nasikitika kwa nini9 hukuzaliwa Tanzania?
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Najisikia vibay sana kuwa mtanzania chini ya CCM
     
  10. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM chama changu basi twendeni sumbawanga tukatengeneze zile za asili kama hizi za kizungu zimetushinda
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tatizo la TZ ni kupeana vyeo kwa undugu hata mtu akiharibu hakuna wa kumuwajibisha
    matokeo yake anahamishiwa sehemu nyingine.
    angalia kuna waziri yuko kwenye wizara ni ya nne sasa ndani ya miaka hii sita lakini
    hajapafomu chochote na bado hata baraza likivunjwa atabadilishwa kuliko aachwe!
    the same to viongozi wa ngazi zingine.
    kuna ziara hata leo nimeisoma ya rais kuambatana na wafanyabiashara kwenda sehemu mbalimbali
    wanatumia kodi za wananchi wakirudi hakuna jipya .......hatuna viwanda..........hawaonyeshi hata kujadili walichojifunza etc etc etc
    :mod::mod::mod:
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    mkuu umesahau tumekuta mradi wa nyumba za wananchi walio na vipato vidogo wanajenga wachina kwa fujo yaani na ameunda tume kupitia walioaly na kabla awajapewa anaenda mwenye kuhakikisha kweli huyu mtu ana kipato cha chini na mwisho wa saini kwenye mkaataba kunajina lake
    wataiba majani labda..huyu jama tungepata wawili sidhan tungejaza thread za kina lowassa chenge na azimu.r
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Ndio maana Mungu kawapa na watoto wa kike wazuri wenye upendo kama father christmass
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa watatufunika vibaya sana na tutabaki kulalamika tu!!
     
  15. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari ndo hiyo! Kwa sisi wakristo yesu alijitoa sadaka akapata mateso sana msalabani hii yote ni kwa ajili ya kutukomboa sisi wanadamu. Hata hao wanya Rwanda msione sasa hivi uchumi wao unakua kwa kasi mkafikiri umekuja hivi hivi na wao miaka ya nyuma ufisadi ulikuwa umetapakaa kila sehemu lakini baada ya kutwangana kisawasawa sasa hivi full heshima sasa hivi wanyaRWANDA wote wanaheshimiana kila raia wa Rwanda anauzalendo na nchi yake ndo mana uchumi wao unakua kwa kasi. Hivi nyie mnafikiri waTZ bila KUTWANGANA kwanza hata siku moja hatutaweza kuheshimiana. Sasa hivi kama hauna pesa ujue kwenye hii nchi yetu hauna haki hata kidogo, nchi hii imebaki mikononi kwa watu wenye kipato. TAFAKARI KISHA CHUKUA HATUA.
     
  16. f

    fazili JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60

    Safi Freeman! Viongozi wetu ni chanzo cha matatizo yote haya, lakini pia mentality (fikra) za jumla za watanzania zipo chini sana. Tumezoea kuchagua viongozi (hasa) marais wasiojua biashara, wasiokuwa aggressive, wasiojali, wasio na upeo wala uchungu na nchi yetu, na haya ndio matokeo yake.

    Ni wakati sasa wa kuchagua watu wanaojua uchumi, biashara, uongozi, watu wenye upeo na aggressiveness ya kutosha bila hivyo tutaendelea kubaki nyuma zaidi
     
  17. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yeah! I could not agree more...it is all about leadership..the difference is clear.
     
  18. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    We are not a match to Rwanda...infact walishatufunika mara tu baada ya genocide. Fuatilia international development index..governance, economic growth (siyo size),quality of livehood etc ...sisi viongozi wamekalia viduku na mipasho bungeni see where we are now ...tunapambana na nchi zenye vita kwa kwenda mbele etc kama Somalia
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Dhahab ailiyoporwa Congo imeingia humu janvini, watu wanampigia debe utafikiri wametumwa: BTW- huyu ni fisadi aliyekubuhu na familia yake yaishi maisha ya anasa wakati wananchi wako hohehahe.
     
  20. b

    bluhende Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tanzania kisiwa cha amani, watanzania wanajua na dunia inajua!
    Tanzania tumepiga hatua kubwa kimaendeleo miaka 50 ya uhuru, watanzania wanajua na dunia inajua!
    Tumefanya maamuzi magumu, shule za kata, UDOM, Kujiuzulu cabinet,watanzania wanajua na dunia inajua!
    Tumeuni nembo ya kisasa ya shirika letu la Ndege, watanzania wanajua na dunia inajua!
    Hivi karibuni tutapata chenji ya rada toka Uingereza, watanzania wanajua na dunia inajua!
    Tumeamua kujivua gamba, Rostam kaondoka na wengine wanakuja, watanzania wanajua na dunia inajua!

    Ni mtazamo tu, msikasirike wadau, hii ndio Tanzania zaidi ya uijuavyo.
    Aliye na macho haambiwi tazama, wasio taka kuishi Tanzania waende Rwanda au Somalia kwenye vita, watanzania wanajua na dunia inajua!
     
Loading...