Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwandair kuja mara tano tanzania frm 1 aug

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Jul 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kampuni ya ndege ya rwandair inatarajia kuanza kuja mara tano kwa wiki nchini tanzania'
    habari zilizotufikia zinasema kampuni ya rwandair ambayo imekuwa ikija tanzania mara nne
    jumatatu jumatano ijumaa na jumapili imeongeza siku za jumanne kuanzia 1 aug na hivyo
    kusaidia wale abiria waliokuwa wakipata shida siku za kurud...wakiongea kwa furaha baadhi
    abiria wamesema wamefurahi kuona sasa wanauwezo wa kwenda rwanda na kwingineko wikiend na
    nchini jumanne....pamoja na hiyo imetangaza special fare kwa abiria wa bujumbura
    ambapo sasa unaweza kwenda pekee kwa doller 350 tax ikiwemo na kwenda na kurudi doller 567 tax ikiwemo
    kwa mawasiliano zaidi wasiliana na namba ifuatayo

    rwandair'
    tel no +255 717 294948
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tunaomba ipitie Kigoma kuna matatizo ya ndege pale!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hope wahusika wamesikia wanaona na watalifanyia kazi
     
  4. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Njoja WAPIGE kazi...sisi tubaki na serikali yetu ya kifisadi
     
  5. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Ntakua naitumia hiyo kwa safari zangu za Kigoma. Maana nikishuka bujumbura pale nadaka Noah baada ya masaa mawili nipo Kigoma. Kuliko kupanda basi kutoka Dar to Kigoma nikatumia siku 2 kufika nikiwa hoi
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Duh! Kitimoto mpaka huko? si nilisikia ni milima mitupu huko?
     
  7. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,184
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Mkuu P,
    Naomba kujua nauli ya Dar-Kigali ni Tshs ngapi?Vp na wao wanapunguza 25% kwa wanafunzi kama mashirika mengine?Kuna kijana wetu dent anataka awe anatumia huo usafiri.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mkuu ni usd 509 return na 377 usd Oneway kuuhusu dent niachie jumatatu nkimeet na mshikaji ntakuabalisha labda goodnews kwa wanaoenda Bomba ujio wa B737/800 unaileta kGL-DAR-BOM-DAR-KGL Hope wataleta changamoto
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kama nyasahau mkuu wapiigie hiyo namba watakuabalisha ni ya ofisini usisahau kuna OFFER YA DARBJM USD 350 NA RETURN USD 567
     
Loading...