Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwandair kuja mara 4 tanzania;mon,wed,frid,sunday frm 01 june;b737/800 brand new kutua august

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BASIASI, May 13, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kampuni ya Ndege ya Rwanda-Rwandair intarajia kuanzisha safari zake na kuja mara 4 dar es salaam kuanzia june 01,habari za uhakika zilizotufikia zinasema Ndege hizo zimekuwa zikija mara 3 na kutokana na malalamiko ya watanzania na kuona umuhimu wa watanzania kuja kigali na kwenda safari zingine kupitia rwanda wameona waanzishe safari ya 4 jumapili..

    Wakati huo huo kampuni ya Rwandair inatarajia kupokea ndege yake mpya ya B737/800 Brand New frm USA;katika dinner iliofanyika hivi karibun hapa dar es salaamo mmoja wa mameneja wa Rwandair amesema kampuni hiyo inataraji kupokea ndege 2 B737/800 Kwa mwaka BrandNyu kutoka KAMPUNI YA NDEGE YA BOEING MAREKANI..ndege hizo zinatarajiwa kufika kigali august 2011 na dec 2011....

    Hivi karibun kampuni hiyo imeanzisha safari mpya za libreville na brazaville huku ikitegemea kuanza safari za lagos na nigeria soon kuanzia august,,,lengo nikuhakikisha sehemu zote zenye biashara watu wanakuwa rahisi kwenda na kurudi nchini mwao bila kufikira connections kama sehemu nyingine

    FLY WITH RWANDAIR DREAM OF AFRICA
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    inaonekana upo nao karibu,Nauli to Nigeria bei Gani?nishawahi kupanda rwanadair service zao ni nzuri sana kuliko British Airways
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi ATCL yetu ipo hai, icu ama ndio imeshazikwa kabisa ?
     
  4. c

    chelenje JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauli kiasi gani?kwenda na kurudi
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Big up hope wamejipanga
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Rwandese na Kagame ni mfano wa kuigwa......itawachukua miaka mia kenda watanzania kuwafikia wanyarwanda...
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa watatuacha hapahapa tulipo na Lisisiemu letu limetuvunja miguu! Wana mipango inayoonekana hata ukiwa huku mbali kwa ****** kimeo.
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukitaka kuona jinsi ccm inavyotulostisha, angalia jinsi rwanda inavyonyayuka kwa kac. inauma sana kwa kweli. halafu bado kuna watu wanashabikia ccm! sielewi kama kwelie tuna nia njema na nchi hii
     
Loading...