Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RwandAir Haoooo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 1, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    SHIRIKA la Ndege la Rwanda (RwandAir) linatarajia kuzindua rasmi safari zake za ndege za kutoka Dar es Salaam kupitia Bujumbura kuanzia kesho.

    Taarifa kwa vyombo vya habari iliyotolewa na ofisi yake iliyoko jijini Dar es Salaam jana ilieleza kuwa huduma hiyo itasaidia kuchochea ukuaji wa biashara na uwekezaji katika ukanda wa Afrika Mashariki na Kati.

    “Asubuhi saa moja muda wa Rwanda ndege zitaondoka kwenye Uwanja wa Kimataifa wa Kigali kila siku za Jumanne, Ijumaa na Jumapili pia zitaondoka Uwanja wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere saa tano asubuhi kwenda moja kwa moja Kigali,” ilieleza sehemu ya taarifa hiyo.

    Hata hivyo, taarifa hiyo iliongeza kuwa shirika hilo la ndege linakusudia kuongeza zaidi njia na safari zake mara itakapokamilisha ununuzi wa ndege aina ya Boeing 767 na 737-800 Machi.

    “Muda si mrefu tutatoa ofa kwa ajili ya mashindano ya Kombe la Dunia 2010 mara tutakapoanza safari za moja kwa moja kutoka Kigali kwenda J’Burg Afrika ya Kusini,” iliongeza taarifa hiyo.

    Chanzo: Tanzania Daima

    My Take:
    I remember them day; Serengeti yetu ikitua Bujumbura!
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hongera zao. Maana sisi tumeshajikatia tamaa. Taifa mfu.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Ni aibu sana kutokuwa na national flag carier aibuu ukienda airport za east and central africa...utakuta ndege za kila nchi tena nchi ndogo ndogo ila si tanzania sisi tunaitwa wapiga siasa!!!
     
  4. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa utawala wa Kagame watafanikiwa sana! Naamini wana kiu ya maendeleo, sio njaa ya kujaza matumbo!!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pale KIA nafikiri wanatua kila siku na walianza muda mrefu kidogo
     
  6. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sisi (Tanzania) tumlaumuu nani????????
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....unaweza anza na wewe mwenyewe.....!
     
  8. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kagame mwanaume bwana....
     
  9. TingTing

    TingTing Member

    #9
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Honorable Kagame is bringing real change in Rwanda. May God give him more strengths so he see his plans accomplished for the people of Rwanda. Yangu macho mie katka Jumuiya ya Afrika Mashariki. May Rwanda show Tanzania the way forward. :D
     
  10. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kikwete anaendelea kucheka cheka tu, wanaume wanafanya kazi.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Si SI EMU
     
  12. T

    TANURU Senior Member

    #12
    Feb 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kagame anajua kilichomleta Duniani na hana utani hata kidogo.
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sisi si tumekalia kuuza sura tu!! Safari nyingi sizizo na manufaa kwa nchi. sana sana zinakula fedha zetu tu. Hongera Kagame.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Muda si mrefu watatuacha nyuma tunashangaa
    hongeara zao
     
  15. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wameshatuachaa nyuma tayari..

    labda tunawazidi kwa kuwa na eneo kubwa, rasilimali nyingi na siasa dhaifuu.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    You know what.. screw Tanzanian politics for a minute.. I'm gonna learn what Rwanda is doing right.
     
  17. C

    Consultant JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Hii Safi. Taratibu dominance ya KQ itapungua na hivyo bei kupungua pia.

    Shirika letu vipi jamani? tatizo pale ni management, vitendea kazi, fedha au kitu gani? siamini kama ni fedha za uendeshaji, maana tunaweza pia kukopwa na Bank kuu au Kagodas
     
  18. d

    didi drogba Member

    #18
    Feb 1, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera watu wa Rwanda,hongera sana kagame,hayo ndio mambo yanayotakiwa hata kama maendeleo ya Rwanda yanachangiwa kwa kiasi kikubwa na wizi wa rasilimali za CONGO ya Jose Kabila uliofanikishwa kwa kiasi kikubwa na Mkongoman mtutsi Laurent Nkunda,lakini mwisho wa siku ni kwa manufaa ya Rwanda kama nchi si viongozi wa Rwanda binafsi hapo ndipo wanapotofautiana na hawa watawala wetu ambao wanatuibia sisi kwa hayo marichmond na ma iptl yao,kagame anaiba kuijenga Rwanda kwa kuwa Rwanda Haina Rasilimali nyingi kama sisi.
     
  19. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna Post nimetoa leo inaitwa "Time for Tanzania to wake up from Aviation Slumber" kwenye sehemu ya Biashara na Uchumi. Someni msikie Mawazo ya Mrs. Munyagi wa Tanzania Civil Aviation Authority.
     
  20. RUTAJUMBUKIRWA

    RUTAJUMBUKIRWA Senior Member

    #20
    Feb 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks God, Kenya Airways na Ethiopian walikuwa wanatuibia!!!!!!!! wezi wakubwa. Sasa ushndani utapunguza bei.
    Lakini jamani mbona mnaimba sana eti Rwanda imeendelea? Nani kaenda kule?
    Mjomba, nikipata nauli ntaenda Kigali na Rwanda air. Nione kama kweli hizo nyimbo ni kweli au mnaimba vibwagizo vya nyimbo msizojua. Sidhani kama Rwanda imeendela kama Tanzania, sidhani kama Kigali ni nzuri kama DSM.

    Mwenye pesa anasaidie niende, ntawajuza nitakachokiona. Plese JM lazima mtu aende
     
Loading...