Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwandair - CRJ900 Next Gen arrives KIGALI on 5th Nov 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 31, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuleta Ndege nyingine Crj next generation 900 Oct 2012
    Naona sasa Kampuni ya ndege ya Rwandair inaongeza tena ndege nyingine
    tar 5 Nov 2012 nasasa kuwa na ndege 7 za kwao
    Tunawatakia kila la kheri kwenye anga za ndege
     
  2. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    All the best!!! hivi yule chizi wa air Tanzania bado yupo. Mie nashangaa mtu anaitw chiz halafu unampa shirika wabongo bwana!!
     
  3. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Yaani hapa ndipo nafikaga mahali nawza hivi hii nchi Tanzania imelaaniwa na nani!!yaani
    kanchi ka Rwanda kana ndege saba za kununua,sisi ndio kwanza tunawaza kukodi!!!!!
    Ee Mungu tuhurumie watanzania,tutoe kwenye giza na laana ya mafisadi.
     
  4. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yale mabilioni yalioko uswizi yanatosha kununua madege kama hayo yakutosha
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kama hii

    [​IMG]
     
  6. U

    Uwachu Chigali Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yenyewe hii hapa
     
  7. U

    Uwachu Chigali Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi yetu inaangalia siasa tu, vitu muhimu kama kuwa Shirika la Ndege imara imeshindikana, siyo kurogwa ni kutokuwa na uhamuzi.
     
  8. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yanayoua mashirika sio managers bali ni ukubwa wa shirika na udogo wa mapato, hebu angalia shirika lina wafanyakazi wangapi na wana ndege ngapi? manager anashindwa kuendesha hizi ajira za mjomba na shangazi ndizo zinazoua shirika hebu tafuta wapi umeona tangazo la kazi shirika la ndege hapa TZ? lakini kila leo wameajiriwa wafanyakazi wepya, bodi ya shirika kila mwaka inatumia zaidi ya mshahara wa captain kumi kwa mwaka hivi bodi inafanya nini kuweza pewa hela yote hiyo? shirika halina pesa lakini bodi haikuvunjwa na wanalipwa kila mwezi
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Halafu mijitu inakaa kumsifia Waziri fulani ambaye kachukua Mabehewa na Vichwa vya Train vya kwenda bara na kuviweka Dar wakati train lenyewe linafanya kazi kwa usanii mkubwa.

    Hivi huwa hatuangalii Wanaume wa shoka wanapofanya kazi?

    Kweli Watanzania RAHISI sana kuwanunua. Hata kwa kitu chao pia watataka kununua.

    Kuna siku wataomba hata WAUZIWE wake zao wenyewe na wakishauziwa kwa BEI NAFUU, wataanza kuishukuru Serikali kwa kuwaonea huruma na kuwauzia wake zao kwa bei nafuu sana. Si ajabu wakaombwa na RUSHWA ili waweze kuwanunua wake zao wenyewe. Na akina mama wataambiwa hivyo hivyo kuwanunua waume zao.
     
  10. Wimbo

    Wimbo JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona bado! hivi sasa Rwanda inajiandaa kuwa Hongkong ya Africa tutakuwa tunashop karibu sana
     
  11. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Kungetokea machafuko na mauaji wakati wa kipindi hiki cha uamsho na tungepigana na kuchinjana perhaps ingetusaidia sana kama ilivyowasaidia Rwanda. Maendeleo hayaji hadi huu upuuzi wa sijui amani uishe na tushikishane adabu
     
  12. O

    Omseza Mkulu Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Halafu mijitu inakaa kumsifia Waziri fulani ambaye kachukua Mabehewa na Vichwa vya Train vya kwenda bara na kuviweka Dar wakati train lenyewe linafanya kazi kwa usanii mkubwa

    NDG MTOA HOJA sikonge maelezo yako hapo juu inaonyesha wewe una matatizo na chuki binafsi moyoni mwako!

    maana hayana mashiko na hayajengi wala kutia moyo!
     
  13. U

    Uwachu Chigali Member

    #13
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [yanayoua mashirika sio managers bali ni ukubwa wa shirika na udogo wa mapato, hebu angalia shirika lina wafanyakazi wangapi na wana ndege ngapi? manager anashindwa kuendesha hizi ajira za mjomba na shangazi ndizo zinazoua shirika hebu tafuta wapi umeona tangazo la kazi shirika la ndege hapa TZ? lakini kila leo wameajiriwa wafanyakazi wepya, bodi ya shirika kila mwaka inatumia zaidi ya mshahara wa captain kumi kwa mwaka hivi bodi inafanya nini kuweza pewa hela yote hiyo? shirika halina pesa lakini bodi haikuvunjwa na wanalipwa kila mwezi]

    Ushauri wa bureeeee.. kwa ujumla Shirika la ndege TZ limebaki kuwa kichekesho na marumbano Wizarani na wadau tu. Kibiashara ATCL aipaswi kuwepo. Ushauri kwa serikali vunjeni hilo shirika mkiwa tayari anzisheni shirika jipya likiwa na uongozi mpya siyo hawa janja janja.
     
  14. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    These guys wako serious sana, i love it
     
Loading...