Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

rwanda wapitisha sheria ya utoaji mimba

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by BASIASI, Apr 9, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    nimeshikw ana kigugumizi leo nilipoona itv habari rwanda wamekubali sheria ya utoaji mimba kwa minajili
    1.kama mhusika alibakwa na akizaliwa mtoto atokuwa na uwezo wa kumhudumia
    2.kama alibeba mimba za mabosi kwa minajili ya kupata kazi na ana uhakika awezi kuitunza hivyo inachukuliwa alibeba mimba sababu ya shida
    na zingine nyingi kwa habari zaidi nunua

    NIPASHE KESHO
     
  2. BUNDI WA MJINI

    BUNDI WA MJINI Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora haoi wameamua hivyo kwani hapa kwetu haijapitisha lakini mtaani mwenye kutaka kutoa anatoa bila tatizo lolote
     
  3. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kagame hana unafiki. Twanga pepeta. Ataokoa wengi japo kutoa Mimba kwa imani zetu wengi ni sawa na uuaji. Dhambi!
     
  4. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimekumiss mamboyetu mpwa uko likizo?
     
Loading...