Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda kweli wanaume wafunga account za ubelgiji

Discussion in 'International Forum' started by BONGOLALA, Nov 10, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    baada ya serikali ya ubelgiji kuzifunga akaunti za benki za ubalozi wa rwanda nchini ubelgili,rwanda nayo ime zifunga akaunti za ubalozi wa ubelgiji nchini rwanda kwani ubelgiji imekiuka sheria ya balozi makubaliano ya geneva.TANZANIA WEZI WA EPA,RICHMOND,STIMULUS PACKAGE,SHIMBO,CHENGE HAWAJAFUNGIWA AKAUNTI ZAO ZA BENKI,RWANDA WAMETHUBUTU PAMOJA NA KUWA RWANDA ILIKUA KOLONI LA UBELGIJI
     
  2. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    source?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo msimamo wa kiume sio kama huu wa JK wakushona bakuli lake kila wakati
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wanajua waendako wenzetu....................sisi hata sijui kama tunaenda ama tumesimama
     
Loading...