Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda kurejesha madini Congo

Discussion in 'International Forum' started by Captain22, Nov 3, 2011.

  1. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Katika jitihada za kujisafisha mbele ya jumuiya ya kimataifa, leo serekali jambazi ya Rwanda inarejesha tani 82 za madini. Laajabu wanarudisha iron ore na tin. Kwanini wasirejeshe rare earth metals walizoiba?
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuwavamieni.
     
  3. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Aksante.....
    Lakini tunaomba chanzo ili tupate taarifa zaidi.....
     
  4. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kaka source ni taarifa ya habari amka na BBC Leo asubuhi. (3 nov. 2011)
     
  5. K

    Koba JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    ..OMG,watu wengine sijui kama mnaelewa mnacho post humu?serikali inapigana na illegal trades/smuggler wewe unawaita majambazi? is like serikali ya Kenya iwakamate watu wanao smuggle tanzanite through Kenya na kuzirudisha serikali ya Tanzania.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Koba, haiko hivyo hata kidogo. Hii vita ya Kongo ina mikono ya watu/nchi nyingi. Madini yamekuwa laana kwa watu wa Kongo. Rwanda hawako clean kama ambavyo tungependa kuamini.
     
Loading...