Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda kuna watu milion 11,kuna ndege 18,Tanzania watu milion 45 hakuna hata ndege moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 4, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania tumesherekea miaka 50 ya uhuru mwaka jana,Rwanda wamesherehekea mwaka huu.kwa taarifa serikali ya Rwanda kupitia shirika lake la usafiri wa anga wanandege 18 wakati sisi vikogwe waTZ hatuna hata ndege moja ila tuna uniform za mamilioni
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bogus leaders bogus economy!
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kupeperusha bendera ya nchi yako katika vyombo vyenye umiliki wa nje haina maana halisi kuwa vyombo vile ni vyako.....!
    Otherwise na sisi tu-claim kuwa tuna MELI KUBWA NA ZA KISASA WAKATI UHALISIA NI ZA IRAN
    Kila kilichopo ndani ya kapeti kikifunuliwa tutajicheka ujanja
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka usemi wa babu yangu kwamba "Mbwa wengi hawakamati sungura",na pia "Panya wengi hawachimbi shimo".
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Enzi za Mwalimu tulikuwa na ndege 13. Zilikwenda wapi?
     
  6. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haa!!!!! kumbe
     
  7. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Shauri ya Dhaifu dhaifu dhaifu dhaifuuuuuuuuuuuu ktk nyanja zote
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    tatizo hao unaowaita watu million 45 wa tanzania umehesabia na kina LUSINDE..ila nafikiri ukitoa baadhi ya watu utakuta idadi ni kama million 12 hivi.......
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dukomeze Imihigo
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    iko 1 bana, ile tuliambiwa tule majani kama mbuzi ili inunuliwe.
     
  11. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemsahau Nchemba
     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sasa ndege ya rais unataka tuisabu wakati anapanda yeye tu
     
  13. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ujamalizia bajeti ya miaka 50 wametumia millioni 378 wakati tanzania tumetumia billion 27 bila aibu
     
  14. k

    kitero JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni mbongo hutakiwi kushangaa kwa bongo mbona kawaida mno.Kikubwa eti tunajivunia amani hiyo amani sijui ni ipi nakati kila kukicha matukia ya ajabu mpaka Sugu ana ita janjaweel
     
  15. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    sasa hizo sare wamenunua wavae wapi? shame on them si bora pesa hizo wangenunua madawati kwa wanafunzi shule zetu hizi za kayumba. yote yana ipo siku watanzania watachoka kuuzunguka mlima huu waliouzunguka kwa takribani miaka 50
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi huwa tuna angaliwa kwa mtazamo gani tunapojitambulisha kwa watu wa mataifa mengine?? Aibu sana,magamba walaaniwe.
     
  17. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i like rwanda jaman dispite of its past political instability
     
  18. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bajeti ya miaka hamsini ilikuwa billion 64 na si 27, coz ilijadiliwa sana humu jamvin enzi zile. Hizi ni laana.
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hizo ndege zetu zipo lakini ziko in monetary form..ukizitaka nenda kwenye mabenki ya uswiss,US,UK utazikuta huko
     
  20. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,656
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Tumbo street!
     
Loading...