Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda Kumekucha, Maandamano Dhidi Ya Kagame Paris

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Aug 18, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiko kisiki cha mpingo na kama uamini ujinga wataufanya huko huko paris wakikanyaga anga ya kgl sio ardhi nakwambia
    hata nafasi ya kuwaona watasikia wapo gerezani na kesi inaendeshwa kijeshi ..kule ni respect
     
Loading...