Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda kuirejeshea DRC madini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Jan 26, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Serikali ya Kagame imesema kuwa inatarajia kuirudishia DRC madini yapatayo tani 82 yaliyopatikana magaharibi mwa nchi hiyo amabayo inasadikiwa kuwa yaliingizwa nchini humo kwa njia ya magendo. Source: gazeti mwananchi
     
Loading...