Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda Demokrasia imekuwa kuliko Tanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arafat, Mar 14, 2011.

  1. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
  2. shemasi

    shemasi Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msingi wa demokrasia upo kwenye kujiuzulu?
    au sijakuelewa?
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio demokrasia tu rwanda wamepiga hatua kubwa sana hata kiuchumi pamoja na kwamba waliku kwenye vita ya wenyewe kwa wenyewe kwa kipindi kirefu. Tatizo la tanzania viongozi wetu wengi ni wasanii.
     
  4. e

    emma 26 Senior Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujui demokrasia uchaguzi wa rwanda uliuona wewe? Wapinzani waliambiwa wameungana makundi ya wapiganaji yaliyoko kongo, wapinzani waligaili uchaguzi. Kagame alifanya uchaguzi kama kawaida na alikuwa peke yake,mmoja aliyekuwa anakubalika kama slaa aliwekwa rumande mpaka sasa hivi yuko ndani je hiyo ndo demokrasia?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    sasa upo kwenye nini?au upokwenye kuunda tume na kung'ang'ania madarakani hata kwa makosa yaliyo wazi nakuhitaji uwajibikaji??
     
  6. N

    Nduguyangu Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ukiona watanzania wana mbinyo wa kiuchumi kisha wanalalama hali ngumu eti kwa sababu viongozi hawafai. Hapo kuna dosari kubwa katika bongo zetu, ukisikia kiongozi basi lazima ujue pana wanao ongozwa. Midhali kiongozi kawekwa na hao wananchi ni vyema tukubali kuwa tofauti ya wananchi na wenye nchi samahani, nakusdia viongozi na waongozwa ni idadi yao tu. aghlabu viongozi huwa ni wachache na waongozwa huwa ni wengi.

    ukiondoa hilo la idadi. kinachobaki wote waliyochagua na kuchaguliwa ni sawa tu. Nia zao, tamaa, uadilifu na hata kufikiri kwao kama maji ya mtungini na kwenye gudulia yote huwa yanatoka kisimani hilo gudulia na mtungi ni vyombo vya kuhifadhia kwa mujibu wa matumizi ya maji.
     
Loading...