Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda, Burundi, Zambia, Uganda, Kenya hawana mgao wa umeme, why Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchekechoni, Mar 6, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani inaboa sana jinsi Tanesco wanavyotunyanyasa wa-Tanzania na huu mgao wa umeme. Haiingii akilini hata kidogo kwamba majirani zetu wa Afrika Mashariki na Kusini wako ok kabisa, kwao mgao ni ishu ambayo wanaisikia tu kwenye vyombo vya habari ikitusumbua sisi hapa kwetu. Je Tanesco na serikali ya ccm hawana cha kujifunza toka nchi za jirani?
     
  2. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajifunze nini na wao wanafanya kusudi? Huwezi ukawa unakula fedha za miradi halafu mgao usiwepo.. Kwa hivo huu mgao wetu ni politically engineered
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Too bad,sometimes naona hata aibu kuitwa mtanzania na cha ajabu we tanzania are so calm and quiet about it,no turbulence at all,any way that is how we are,polite while the big belly guys triumph against us.
     
  4. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    several reasons
    1. our presedent anawashauri wabaya, yeye hajui kinachoendelea. Tusimlaumu!
    2. matatizo yetu aliyaacha Baba wa Taifa, akaja Mwinyi, Mkapa wote wakayaacha na our presideee atayaacha!
    3. because our presideee is handsome!
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ni kutojua kipi kianze. Tumekua na VIpaumbele badala ya KIpaumbele. Tungechagua kimoja kinachoweza kuinua vingi.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kenya upo kwa sasa kuanzia yaya center , ngong road mpaka kibera kote hakuna umeme kwa sasa toka asubuhi.

    Hata jana ilikuwa hivyo
     
Loading...