Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwanda 03; Tanzania 02 - Jumamosi

Discussion in 'Sports' started by BASIASI, Nov 24, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sorry kwa julio na watanzania wapenda michezo ingawa bado tunauwezo wa kuibadilisha
    mechi hii na matokeo yanaonyesha vijana wa rwanda watatupiga 3 kwa mbili na hili litabadilika
    tu kati ya viongozi wa timu yetu wataacha kushirikisha ushikirkina kwenye hizi mechi

    nawatakia kila la kheri
     
  2. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sawa sheikh yahya, tumekupata....
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwache ajidai yeye Sheikh Yahya (R.I.P) si unajua tena mwenzio yuko wapi!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu hawana uzalendo kabisa.
     
  5. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Na mimi natabiri Tanzania 2 Rwanda 0...
     
  6. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Tz 1- rwanda 0
     
  7. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mwenye hii thread alikimbia vita Rwanda kwa hyo msishangae,ni mkimbizi!
     
Loading...