Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwakatare alazwa Bugando baada ya kuzidiwa Igunga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fred Katulanda, Sep 16, 2011.

  1. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [FONT=&quot]TAARIFA ambazo zimethibitishwa na katibu wa CCM mkoa wa Mwanza Willson Mshumbusi ni kuwa Mkurugenzi wa taifa wa Ulinzi na Usalama wa Chama cha Demokrasi na Maendeleo (Chadema) Wilfred Rwakatare amelazwa hosipitali ya rufaa ya Bugado wadi namba J-2 chumba namba J217, baada ya kuzidiwa akiwa katika uchaguzi mdogo wa Igunga. Hata hivyo hali yake imeelezwa kuwa nzuri na bado anaendelea na matibabu yake.[/FONT]
    [FONT=&quot]Inasemekana kuwa ugonjwa unaomsumbua ni Nemonia.[/FONT]


     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mungu amsaidie huyu kamanda apate nafuu mapema arudi kwenye majukumu yake. Ila mbona habari zinathibitishwa na Katibu wa CCM, CDM wako wapi?
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole, pona haraka mpiganaji.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Polezake ila CCM ndio wana-confirm ugonjwa wa member wa CDM? au sijaelewa Mpwa? uko inapokuja suala la ugonjwa siasa tunaweka kando, poleni sana
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu umekosea kuandika au ndio habari imekamilika.
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Katika ugonjwa hakuna siasa, Bw. Mushumbusi na Rwakatare wana ujamaa wa karibu na inapofikia mtu kulazwa hospitali ni jamaa zake wanaokuwa nae karibu.

    Ugua pole mpiganaji Rwakatare!
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mbona hii post ipo kwenye habari mchanganyiko? Mimi naona hii ni ya kisiasa zaidi ingefaa iwe kwenye jukwaa la siasa. Naomba ipelekwe huko kama kuna uwezekano
     
  8. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Rwakatare yupi yule muhubiri na mwanachama wa magamba?
     
  9. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Masikini Rwakatare - RIP kamanda wetu
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu umepitia badiko la mleta mada,
    hili hapa

     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbe mbe mbe!
    Kwani ashaaaga?
     
  12. k

    kibunda JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Soma kwa Makini. Hakuna aliyekufa hapa. Mbona unaandika RIP
     
  13. k

    kibunda JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtu akiugua siyo kufa. Tena unaona habari kuwa hali yake inaendelea vizuri
     
  14. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mpeni pole mpambanaji wetu Mungu ampe nafuu arudi tena ulingoni!!!!!!!!!!!!
     
  15. k

    kibunda JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amachanganya tu huyo. Vinginevyo hajui matumizi ya RIP

     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Ugua pole
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Get well soon KAMANDA.
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Pole kamanda ! wish him fast recovery !
     
  19. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Laiti angejua umemtakia ugua pole na akaona sura yako, naamini leo angenyanyuka kitandani

    [​IMG]
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    iweje taarifa itolewe na kada wa CCM?
     
Loading...