Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruwaichi Askofu wa Jimbo Kuu la Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoyangi, Nov 10, 2010.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanza wapata mrithi wa Marehemu Askofu Mayala! Ni Ruwaichi ambaye amekuwa Askofu Mkuu wa Jimbo la Mwanza
     
  2. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    alikuwa jimbo gani kabla, source ya habari hii...
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa wakatoliki wa mwanza
     
  4. P

    Paschal Matubi Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 15, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jina lake kamili ni Askofu Juda Thadaeus RuwaÂ’ichi, O.F.M. Cap.

    Alikuwa ndiye askofu wa Jimbo la Dodoma na ndiye Rais wa Baraza la Maaskofu Tanzania (TEC).

    Hivyo Dodoma sasa imebaki wazi.
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    we hope atakuwa mpenda maendeleo kama marehemu Mayala
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    amen
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa ni kichwa dunia nzima, aliwahi kuwa askofu wa MBURU na kisha akaenda Dom na ni rais wa baraza la maaskofu. Alouliza source ni tec na Hotuba ya papa ben 16 leo saa saba saa za A. mashariki alipokuwa akihutubia st Peter's skwea. Ngoja nitafute cv yake nitarudi baadae!
     
Loading...