Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruvuma: Katibu wa CCM kizimbani kwa unyang'anyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Jul 28, 2012.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Katibu wa uvccm mkoani Ruvuma, Ndugu Robert (40) amepandishwa kizimbani kwa mashtaka ya unyang'anyi na uporaji wa pikipiki (bodaboda). Amekana mashtaka na ameachiwa kwa dhamana hadi tr 14 mwezi wa nane atakapo rudi mahakamani

    source: Habari na matukio, RFA
     
  2. m

    miti Senior Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kesi ya nyani ukimpelekea ngedele hawezi kuiamua, pia watu wa Ruvuma hamjaamka mnamng'ang'ania nchimbi wakati kilaza tu yule. mbogoro ndo mpango mzima kwanza anauchungu na hilo jimbo amkeni mbona mnalala nyie. nchimbi anakazi ya kuvmbisha mashavu yake na siyo kuwasaidieni wananchi. jamani viongozi wa Songea achei vijana wafanye hiyo kazi ya boda boda kwani hajira zenyewe hakuna mnataka vijana wakaibe?
     
Loading...