Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagwell, Sep 19, 2012.

  1. b

    bagwell Senior Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi yeyote alietokana na Rushwa basi sio rahisi kupigana au kuiondoa Rushwa katika Jamii..huo ndio ukweli ulivo sasa kua tunao viongozi eti wanasema watafanya juu chini juu waliondoe hili dudu linaloitwa RUshwa....Thubutu utawezaje kuondoa uchafu ulokufanya wewe ule kuku utaweza kuondoa uchafu huo huo alokua nao mwenzako?............
    Rushwa oyeeeeeeeeeeee Kidumuuuuu CHama cha Majangiliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...