Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa ya ngono secta ya elimu Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kansije, Feb 4, 2012.

  1. kansije

    kansije Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna mkuu wa shule moja inayomilikiwa na kanisa maarufu maeneo ya katiti arusha hawezi kumwajiri mwl. Wa kike hadi afanye nae tendo la ndoa, inasikitisha sana ukizingatia shule yenyewe inamilikiwa na taasisi ya kidini
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kweli hili ni tatizo.Lakini kitu kinachonishangaza sana ni hao wanawake wanaofanyiwa ujinga huu wanakaa kimya hawafichui ushenzi huu ili wahusika washikishwe adabu. Ni woga au aibu jamani? Naomba Lizzy, Kongosho na wengineo wachangie hili
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada naye amekuwa muoga au aibu sijui? Shule moja ndo shule gani? Mwaga kila kitu hapa
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo wanawake wote waliopo hapo wamepitiwa na mwl huyo? Acha ubabaishaji,shule ya kanisa,jina je? Dadavua tafadhali
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Iweke waaz,au ni Shule ya Sekondari Kikatiti inayomilikiwa na KKKT? Nadhan kwa upande wa kikatiti ndo hyo inayomilikiwa na taasisi ya dini!
     
  6. T

    Tilya18 Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni ile shule inayo milikiwa na KKKT iliyopo juu ya soko la zamani la KIKATITI au co mkuu?

    Afu acha woga au hujui MFICHA UCHI HAZAI mkuu? Kiweke wazi kinyamkera hicho kinacho chafua shule iyo pamoja na kanisa kwa kuenezu huo UFUSKA.

    Pliiiz mkuu ucpalilie nidhamu ya woga, mweke wazi wanaharakati na watetezi wa utu tupo tayari kwa ajili ya UKOMBOZI WA KWELI.


    DAMU ya mtanzania halisi iletayo MATUMAINI na FARAJA palipo na MAJONZI na KILIO.
     
  7. kansije

    kansije Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shule ndo hiyo hiyo ya kikatiti na sehemu yao yakukutana inaitwa royal hotel
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kazi za ualimu zimejaa kila mahali, huyo mwanamke anaevua nguo ya ndani ni malaya
     
Loading...