Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa ya ngono maofisini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Felixonfellix, Oct 14, 2011.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani maofisini kuna mambo ambayo yanasikitisha sana.
    Tuna wataalamu wengi tu ambao utaalamu wao wameupata kimashaka hasa kwa rushwa ya ngono.
    Mbaya zaidi wanaendeleza tabia hii hata wanapokuwa maofisini au katika sehemu zao za kazi.
    Utashangaa wanapanda vyeo kila kukicha. Kisa tu kamridhisha boss usiku uliopita.
    Kasi ya utendaji wao si mzuri hata kidogo zaidi ya kususbiri kuelekezwa kila kitu.
    Wamekuwa ni watu wa kubebwabebwa tu katika ofisi husika na wenye dhamana nao.
    Kuna wengi tu hawana hata huo ujuzi wanao fanyia kazi hata chembe.
    Au wengine wanao lakini kwa kiasi cha chini mno. Hii ni katika ofisi zote za umma na binafsi
    Kweli tumeamua hata sisi binadamu kujibinafsisha wenyewe kiasi hiki?
    Hivi jamani tunaelekea wapi?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hii kali! kujibinafsisha wenyewe lol
    ni kweli husemayo na wapo wanawake ambao kweli wao dili lao ndio hilo....kutoa uroda ili aweze kupanda ngazi na hamna aibu kabisa.
    sasa unajua ni rahisi sana kuonyesha kidole kwa wanaume/mabosi kwa udhaifu wao lakini pia lazima tujue kwamba kuna wanawake ambao wao hii ndio kazi yao na wanakutia majaribuni mpaka basi tuu
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante kwa hilo
     
  4. smati

    smati Senior Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaniuma sana hii kitu, hakuna sehemu ambayo nimefanya kazi sijakutana nalo hili. Itabidi iwepo kozi pale udsm ya wavua chupi;
     
  5. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2014
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 13,817
    Likes Received: 5,951
    Trophy Points: 280
    Natumai Nyote Hamjambo Na Mnaendelea Vyema Na Utafutaji Wa Tonge Japo Tutaishia Tu Kuwa Chini Ya Dola Moja Wakati Wana ESCROW Na Majizi Yanapeta! JAMANI KWANZA KABISA NAPENDA KUPONGEZA WAANZILISHI WA PLATFORM HII YA JF na Wana MEMBERS Wote Humu KWANI KWA UTAFITI Wangu AMBAO NINA UHAKIKA Nao Ni Kwamba JF Ni KIBOKO YA KUREKEBISHA MAMBO YA KIPOPOMA Yanayoendelea Hapa Nchini Kwetu NA IMEKUWA NI CHACHU YA MAPINDUZI Ya KIFIKRA, KIUNGOZI Na KIUTENDAJI Na Kwa ASILIMIA 75 Hadi 90 JF IMEFANIKIWA MNO KUWEKA MAMBO SAWA KWANI MEMBERS HUMU NI WATU WENYE UELEWA WAO MKUBWA TU NA VIONA MBALI...HONGERENI KWA HILO NA POPOTE ULIPO JIPIGIE MAKOFI Ya Ki ESCROW ESCROW.

    Jamani Leo Nimekuja Na SUALA MOJA Ambalo Kwa BAHATI MBAYA SANA HATUJA WAHI KULIZUNGUMZIA Na KAMA TUMEWAHI KULIZUNGUMZIA Basi HATUJALISHUPALIA SANA KAMA ESCROW NA TEZI DUME! Ndugu Zanguni KILIO CHANGU KIKUBWA NI SUALA LA RUSHWA YA NGONO MAKAZINI, MASHULENI Na ktk TAASISI ZINGINEZO. DADA ZETU, MADEMU Zetu NA PENGINE WALIOTUZAA WANANYANYASIKA SANA NA SUALA HILI LA RUSHWA YA NGONO.

    Kupitia Kwenu HEBU NAWAOMBENI JAMANI TUJADILIANE Na TULIPIGIE VITA HILI SUALA ILI MAMA, DADA NA MADEMU ZETU WAWE SALAMA KWANI HALI NI MBAYA Na INASIKITISHA. TAFADHALI TUSHAURIANE NINI KIFANYIKE Na KAMA WANAUME WENZANGU AMBAO MPO HUMU NDANI ( JF ) NA MNA TABIA HIYO YA KUOMBA RUSHWA YA NGONO JAMANI TUACHE HIYO TABIA NA TUMWOGOPE MWENYEZI MUNGU.

    Leo NATAKA NIPIGANIE SANA HAKI ZA AKINA MAMA, DADA NA MADEMU ZETU HIVYO MADUME WENZANGU MTANISAMEHE Kidoooooooooogo. Karibuni Tuliendeleze!
     
Loading...