Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa ,rushwa ,itatuua tu watanzania jamani........................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Jun 8, 2012.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Jana nilikua nimeshalala ghafla mida ya saa sita hivi usiku
    nikasikia mlio wa risasi nje .kumbe kwenye kagrosary ambako
    kako attached na nyuma yetu kalikua hakajafungwa bado
    sasa wakavamia wezi pale sehemu wakachukua deki cm ya
    mteja na muuzaji na mteja huyu alipokua anajisalimisha kwa kukimbilia
    counta alipigwa risasi ya kiuno na ile risasi ilitoka na kumuingia yule dada
    ikabaki kwenye sehemu ya chini ya kiuno kidogo upande wa kulia .
    usiku huo tukaita polisi wakaja kwenye saa nane na nusu hivi ambapo
    walikuta tayari wale waliojeruhiwa wameenda kituoni ili wapewe PF3 na
    kutibiwa hospitalini.
    Yule polisi mmoja akasema kwa sasa hivi Arusha imekua na matukio mengi kwani
    msamaha wa Rais watu wanahonga na wanaachiwa watu ambao hawastahili kwa
    kwa hiyo wanaostahili msamaha hawaachiwi badala yake wanaachiwa wale waliotoa rushwa

    kwa namna hii ni hatari sana kwa taifa letu kiusalama.
    Nawasilisha
     
  2. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo rushwa ni kweli ipo na mimi nimeshashuudia jambazi sugu akitolewa kwa msamaha wa raisi sasa sikujua ni kwanini ila nilipoulizia nikaambiwa noti inaongea!! polisi wetu tunawaomba msifanye kitu hiki maana ni hatari kwa raia.
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Yah inamaana hapa kuna matu alikua atoke jina likabadilishwa akatolewa huyo jambawazi
    na ndio hicho huyo afande alikua ananiambia sasa nitakua nawahi kulala maana kiusalama
    ni hatari .
     
  4. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Polisi gani hapa inaongelewa.. ya Tz, hii hii tuijuayo au nyingine, kwani TZ kuna POLISI?, Kuna TAKUKURU?, kuna USALAMA wa TAIFA.. .. MH.. Tafakari.. chukua hatua, jilinde mwenyewe..
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Na jana nimegundua kumbe mi ni muoga sana baada ya kusikia huo mlio wa bastola
    nilikua naogopa kwamba wale jamaa wangeingia ndani kusachi chumba kimoja kimoja
    lakini la wakaondoka zao.
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    sasa kama ndio hivy serikali iangalie kwenye mitaa yetu watu tumilikishwe
    vyamoto maana ni hatari ukisikia imelia tu unaanza kuficha laptop uvunguni cm
    unazima unaweka kimeo pale fedha unazigawa maana ni hatari mi nataka
    ikiwezekana nipatiwe kifaru kiwe kinakaa geto na mabomu ya kutosha.
     
Loading...