Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa na ufisadi mkubwa sekta ya Bima

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Macos, Sep 15, 2009.

  1. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,461
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Kwako, mkuu wa TAKUKURU,
    - Kamishna wa Bima - Uhamiaji
    - Wizara ya Mambo ya Ndani..

    KUMEKUWA NA WIMBI LA UFISADI NDANI YA SEKTA YA BIMA LIKIJUMUISHA MA-TX WANAOFANYA KAZI KATIKA KARIBU MAKAMPUNI YOTE YA BINAFSI YA BIMA TANZANIA...

    HAWA JAMAA WAMEANZISHA SYNDICATE YAO WAKISHIRIKIANA NA JAMAA MMOJA MU-ASIA MDOSI AMABAYE SIO RAIA ANAITWA MANOJ... HUYU AIDHA HANA KIBALI CHA KUFANYA KAZI TANZANIA NI RAIA WA INDIA... LAKINI ANASEMA AMEWAWEKA MKONONI UHAMIAJI... ANACHOFANYA NI KUTOKA TANZANIA MPAKANI NA KENYA NA KUINGIA TENA KILA VISA YAKE INAPOISHA... NA KUWAHONGA BAADHI YA WAFANYA KAZI WA UHAMIAJI...

    WIZI WANAOFANYA NI KWAMBA WAMEANZISHA MTANDAO WAO NA MA-TX WALIOKO KAMPUNI ZA BIMA... INAPOTOKEA CLAIM YA GARI YA TOTAL LOSS AU KAMA GARI HILO NI ZURI JAPO LINATENGEZEKA BASI WANASHAURI AFANYE TOTAL LOSS CLAIM NA HUYU JAMAA (MANOJ) ANAPEWA TENDA YA KUUZA HIYO SALVAGE KWA NIABA YA HIZI KAMPUNI ZA BIMA… THEN HAWA JAMAA WANAGAWANA KILICHOBAKI... WENGI WA DIRECTORS WA KAMPUNI HIZI HAWAJUI KINACHOENDELEA... SASA IMEKUWA MAZOEA HATA KAMA MWENYE GARI AKITAKA KU-RETAIN SALVAGE YA GARI HAPEWI ...

    KUTOKA NA WIZI HUU KAMPUNI ZA BIMA ZIMEKUWA KATIKA HASARA KUBWA UPANDE WA BIMA ZA MAGARI... MARA NYINGI SALVAGE INAPOUZWA LENGO NI KUPUNGUZA MAKALI YA ILE CLAIM ILIOLIPWA... LAKINI SASA HAWA JAMAA WANAKULA KISHENZI... BILA YA WOGA NA HUYU JAMAA AMBAYE NI MIDDLE MAN WA HIZI KAMPUNI ZA WADOSI....WOTE WANAMTUMIA YEYE NA INASEMEKANA WAMEMUITA WAO HAPA TANZANIA ILI WAJE WALE....

    HAYA YANAFANYIKA MBELE YA WAHUSIKA WANANYAMAZA KIMYA SIJUI NAO WANAKATIWA CHOCHOTE.....INAKADIRIWA MADAI YATOKANAYO NA TOTAL LOSS KUFUKIA BILLIONI 15 KWA MWAKA SASA UTAELEWA KIASI GANI HAWA JAMAA WANA KULA
     
  2. M

    Mbega Mzuri Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli huu ni mtandao mwingine mchafu unaozidi kuua mashirika yetu na kupukutisha hata senti kidogo ambazo zingefaa zingie kwenye huduma zetu za jamii. lakini siamini kama takukuru wana meno ya kung'ata, i mean, wao wako clean kiasi gani kumfunga paka kengele?
     
Loading...