Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa iondolewe, maendeleo yatapatikana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ras M, Oct 18, 2011.

  1. R

    Ras M New Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania kama kweli tunataka maendeleo na kufaidi utajiri wa nchi yetu kwa kila mmoja wetu. Tunapaswa kuacha kutoa na kupokea rushwa.
     
Loading...