Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa [corruption]

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chris n, Jun 12, 2012.

  1. chris n

    chris n Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Wana JF naomba kufahamu, ni nani anaekuLa rushwa zaidi kati ya makundi haya; Polisi, TANROAD, Mahakama, Kamati za zabuni, Wasimamizi wa miradi ya; na Barabara za halimashauri, na Tanesco na Maliasili. Je taarifa ya TLHR ya 2012 imetenda haki?
     
Loading...