Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa chaguzi za CCM; JK aache kulalamika, aonyeshe uongozi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wimana, Oct 24, 2012.

  1. W

    Wimana JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    "Kisaidieni sana Chama chetu..., tunasemwa sana na jamii, kuwa uongozi (CCM) unananunuliwa..." JK, akifungua Mkutano Mkuu UVCCM jana.
    JK ameonekana kutahayari sana na rushwa kutamalaki chaguzi za Jumuiya za CCM.
    Akifunga Mkutano Mkuu wa UWT-CCM, pia alizungumzia suala la rushwa na kushangaa hata kwa Wanawake kuna rushwa.

    JK asipoangalia, CCM itamfia mkononi, .
    Najiuliza; JK hana nguvu ya kufuta matokeo ya chaguzi hizo zilizojaa ukiukwaji wa kanuni? Ni wakati wake kuonyesha uwezo wa kiuongozi.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha J.k. Yaani hajui basi na yeye ni wale wale. Ile EPA ilimunufaisha nani?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yeye mwenyewe kaingia madarakani kwa rushwa sasa anawezaje kuanza kuwawajibisha wanaotoa rushwa...
     
  4. Malingumu

    Malingumu JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    He has no final say in matters that require single word to make the situation stable.
     
  5. W

    Wimana JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Do you wanna say JJ Mnyika was absolutely right?

    Msinitenge, you are damnly right; his single word to make the situation stable! JK hana sababu ya kulalamika, anapaswa kufanya maamuzi magumu na umma wa Watanzania utarejesha imani kwake na chama chake cha CCM.
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shibuda aliwahi kumuonya kuwa ccm lazima imfie mikononi, leo migogoro kila kona na rushwa nje nje
     
  7. S

    Shembago JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hasikii nukuu za baba wa Taifa katika tv na vitabu vyake kuhusu Rushwa wakatiwa awamu ya kwanza? Huyu jamaa wakati anaingia alijigamba kulelewa na Mwalimu lakini nadhani katiak kulelewa kwake sidhani kama alipata hata 20% ya ulezi wa Mwalimu Nyerere.

    Oooh maskini mie naihurumia Nchi yangu chini ya Uongozi huu Dhaifu!
     
  8. T

    Twasila JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,415
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Nilitarajia kama Kikwete anachukia rushwa kweli kweli wote waliotoa na kupokea rushwa wangekamatwa. JK alishindwaje kumuagiza mkuu wa TISS kuwashughulikia. Hivi hmfahamu Sofia Simba na wapambe wake, na wengine wa jamii ya ss.

    Kwani anahitaji tochi ngapi na za mwanga kiasi gani kuwaona na kuwajua watoa rushwa.

    Hakika JK anatuzuga. Badala ya kulalamika alitakiwa kujiuzulu. Siyo kutupotea muda.
     
  9. T

    Twasila JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,415
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Mkuu Umenena.
     
  10. p

    pilau JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimemuona Rais wangu Jakaya Mrisho Kikwete, akiongea katika mikutano miwili ya uchaguzi wa UWT na huu wa Vijana kupitia Luninga..... kwa kweli niseme kuwa ninamuonea huruma kwa haya yanayotokea na yanayoendelea kutokea.... inaonekana jitihada zake zinafifishwa na baadhi ya watu ambao system inawafahamu..... lakini inapuuzia na inamdharau Mh. Rais....... ni aibu tena aibu ilioje TAKUKURU wapo kazini, usalama wa Taifa wapo kazini, Jeshi la polisi wapo kazini.... nashtuka kuona Mh. Rais analalamika kwamba rushwa imeota mizizi ndani ya CCM, nafahamu kuwa analifahamu hilo siku nyingi lakini wasaidizi wake wanamuangusha..... sasa yeye afanye nini/ ningekuwa mimi ningeshinikiza chaguzi zote za CCM za UWT na VIJANA zingefutwa na mchakato uanze upya..... lakini sio hao tu CCM wameingia katika hali ya sintofahamu katika rushwa kwa chaguzi kuanzia ngazi ya chini ............ matawi na kata...... JK anafahamu na wasidizi wake kwa makusudi wanamwangusga..... Mh. Raisi kama kuwaadhibu viongozi waliochaguliwa kwa rushwa ndani ya CCM ni vigumu....... basi fukuza viongozi wote wa TAKUKURU mabao kwa makusudi kabisa wanafanya mambo ya ajabu katika nchi hiii
     
  11. W

    Wimana JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Pilau, JK ataingia kwenye vitabu vya historia kuwa ndiye Mwenyekiti aliyechangia kushuka umaarufu kwa CCM. Nadhani JK anaona kuwa CCM kuendelea kutawala baada yake itakuwa janga kwa Taifa letu, hivyo anakiachia kijifie chenyewe.
    Hata hivyo naamini kabisa kuwa akiamua kuwatosa wote walioingia kwa rushwa CCM itarejea kuwa imara.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huko uvccm ridhiwan yeye kafikaje hapo alipo? tuone huo uchaguzi tena huko ndio hela zitapita nje nje
     
  13. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,908
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Ni upepo tu, unapita.
     
  14. A

    Ame JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Masikini too late....kilichobaki ni ama ajipendekeze au akabidhi nchi kwa amani kwetu CDM..Hakuna jinsi atazuia kuwa victim kwasababu kote kote kwake ni moto....angekuwa na washauri wazuri wangemsaidia mapema lakini hana tena command na chama ndiyo hivyo kimemkimbia mchana kweupe! Mbaya zaidi kule kwenye dark side Ame amewasha mwanga macho yao yote yamepofuka hawaoni kitu zaidi ya maruwe ruwe...Mtasoma namba mwaka huu!
     
  15. b

    blueray JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hili la rushwa na hata ufisadi mtu yeyote asikudanganye JK hana uwezo zaidi ya kulalamika!
     
Loading...