Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rusha roho ni Kero mitaani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwiyuzi, Nov 29, 2011.

  1. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 812
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    Mimi ni mkazi we maeneo ya uswahilini, yaani huku kwetu ni kelele tupu usiku kuanzia ijumaa mpaka juma pili !! ni kelele za miziki maarufu kama rusha roho!!!

    Kinachoshangaza huwa wanapiga hiyo miziki usiku kucha afu wanaizima asubuhi.........what sorts of a fallacy!!!!!????
    :angry:
     
  2. k

    kabombe JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,615
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    dawa ni kuhama tu
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Rusha roho ndo yenyewe bana.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,146
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    halafu wewe ndio huwa unatia nakshi kwa kuweka vibwagizo kwa sauti yako nzito
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jipange uhamie ufukweni tu
     
  6. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 812
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    huwa nakasirika wenye sauti nzito maarufu kama washereheshaji.................yaani wakati taarabu inaendelea yeye nakuwa anasema maneno maneno mara amtaje Mama Filani.................aghghhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!
     
  7. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 812
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    ufukweni napatamani ila hela ndo tatizo...........am so bored with such kind of life! Natamani rusha roho mtaani zipigwe marufuku!!!!!!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Rusha roho bila vibwagizo haijakamilika
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nawe huwa unacheza izi nyimbo za kusakata nyonga?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,146
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Huwa nacheza nyuma ya wowowo la mamako.
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukiona hivyo ujuwe weye si mwenzetu...wenyewe shwariiii shida gani!!!
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tobaa!!
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Heri yako wanaanza IJUMAA; kwetu sisi kwakuwa wanaochezwa (WAALI) ni almost kila siku wakianza Jumatano au Alhamis ndiyo hadi alfajiri ya Jumatatu!!!!

    Kila J3 nikienda job utadhani navuta ndumu; jicho nyanya kisa kukosa usingizi!!!!! Sijui sheria za serikali zetu za mitaa zinasemaje kuhusu kelele hizi za usiku kucha katika maeneo ya makazi ya watu!!!!!!
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeeeeeeehhhhhhhhhh hebu jiheshimu juu ya mama wa mwenzio
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    Mkuu sio uswahilini tu. pale mtaa wa kenya kinyama jamaa alifunga mtaa kwa maspika ya nguvu na watoto wanguvu waliletwa kucheza. mi huwa nakaa pembeni kwa nyuma naangalia wanavyokata mauno, hadi raha. halafu j2 pale masaki maeneo ya chole road kama unaenda barabara ya barrick karibu na ofisi za ccm kulikuwa na mziki wa kufa mtu kuuliza nini eti sijui wanapongezana. masebene dar yanapigwa kila sehemu. tofauti ni kwamba uswahili wanafunga mtaa, uzunguni wanafunga juu ya maghorofa. Mia
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Jipange uhame mkuu, unaweza kufa kwa hasira.
     
  18. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana viwanja vya uswazi bei ndogo lakini kiwanja cha ukubwa huo huo sehemu nyingine bei mara 100!
    Lakini wasimamia sheria inabidi waingilie kati. At least kuwe na muda maalum sio usiku kucha
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Jamani, did you ahve to live there? The style of life (Rusha roho) suits them very well and probably, you are the only one complaining. Do you know what Rusha roho entails? What it means? Why do they rusha roho?

    my advice to you: Move to the people whom you share the same life style!
    Waache na rusha roho zao, mchana wanapumzika!
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maraha, full kujiachia... some of the bongo characteristics! raha jipe mwenyewe bwana, shida ya nini maisha mafupi sana ndugu yangu!
     
Loading...