Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rupia: Why JK needs to shuffle his Cabinet

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Nov 28, 2007.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    -------------
     
  2. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    La mgambo likilia ...., mwenye macho haambiwi tazama, Lisemwalo lipo kama halipo....laja. hayo ni baadhi ya misemo naamini Jk anasikia atayafanyia kazi wakati muafaka
     
  3. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    anasubii wale x mas na mwaka mpya iliafanye hayo mabadiliko
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2007
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Jamaa alishasema ya kuwa kelele za mlango hazimzuii mwenye nyumba kulala. Mnataka asemeje tena ili mumuelewe?
     
  5. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    JK anataka msahau kwanza ili msiaze kusema ana ubia na JF.
     
  6. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JK hana ubavu wa kuwatoa mafisadi wenzake kutoka kwenye cabinet.

    Kila anachofanya Karamagi, JK anapata 10% au zaidi. Awatoe hao kwani yeye ni mjinga? Bila pesa ya Buzwagi, Richmonduli, BOT, na nyingine nyingi JK atapata wapi pesa ya kufanyia shoping za nguvu kila wakati akija hapa USA?

    Kikwete hawezi kuvunja baraza maana atakuwa amesalimu amri kwa wapinzani na JF. Hata hivyo kama akiweza kuvunja baraza na kuwatoa mafisadi huku akipunguza ukubwa wa hilo baraza, basi nitatimiza ahadi yangu ya kumlipa 84 cents!
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwafrika wa Kike,

    JK akitaka kuiba kweli atasubiri apate kupitia kwa Karamangi? Nafikiri atachota hazina moja kwa moja au atajiuzia majumba kama Mkapa.
     
  8. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kuwa jamaa ni kilaza, hana uwezo mkubwa wa kufikiria that much! Utaona na kusikia mengi tu toka kwa Vasco Da Gama mwaka huu!

    Kwi kwi kwi kwi, Mtanzania naona unamfundisha mzee wetu namna ya kuiba!
     
  9. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2007
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha, Hosea wa TAKUKURU aliwapa mafisadi-vigogo likizo ya krismasi tangu mwaka jana kabla ya kuwashughulikia. Mpaka leo kimyaaaaa! Likizo bado inaendelea. Hakuna hata kigogo mmoja aliyeibuliwa, sana sana alichofanya ni kuwasafisha tu. reshaffle (kama ipo) impitie na yeye.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Inabidi pia afanye reshuffle ya washauri wake, maana wote kazi imewashinda.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2007
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    bwana bubu kama ni reshuffle ajianze yeye kwanza,,ingekuwa nchi za nje ningekuwa mimi ningekuwea nimejiuzulu,,embu angalia unapewa mamlaka ya kuchunguza rushwa then unatoa majibu hakuna rushwa,,baadae kamati ya bunge na bunge la jamhurisi bunge la lowassa wala hosea linatangaza kuna miale ya rushwa,,,haoni hii ni aibu kw amtu mwenye phd ya kupewa kama yeye,,mimi tena kwa kulinda heshima ya PHD siku natunukiwa naamua kujiuzulu maana nitakuwa bogus kama nina fanya mambo naonerkana rubish
    bwana hosea ukisoma hili au mkeo au wanao naomba ujishauri kuendelea kuilinda phd,,ona mwenzako DK RASHID,,INGAWA alijirekebisha ila alionyesha umuhimu wa PHD kwa kwastua kidogo]
     
  12. H

    Hume JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 329
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Hizi tetesi za kila siku zisizotimia zimetuchosha.

    Sasa hivi tunasubiri hatua na si manenomaneno tena!
     
Loading...