Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rungu kubwa siliwezi jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Dec 3, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hauwezi mziki wake ni bora aende zake, otherwise kila giza likiingia atakuwa anasononeka, can you imagine maumivu kila siku, badala ya raha inakuwa karaha. nenda mwaya kapumzike.
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mama rigwaride rimemshinda!.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hata mie namsupport huyu badala ya kupeana raha inakuwa karaha
    nenda kwenu mama

    lakini jamani hakuna style mbadala za kumsaidia huyu??
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  6. c

    compressor Member

    #6
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hawezi hawezi,na kama kashapiga kelele kashindwa kuvumilia abebe virago atambae,cha kumsaidia ni afate taratibu zilizosahihi katika kuondoka kwake.akatafute mbuyu atakaouweza kuukumbatia
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha na ataujuaje kama huu ndo sawa yangu ...mambo ya kutest eeh
     
  8. M

    Monicam Member

    #8
    Dec 3, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha, kweli kama kitu kikubwa balaa hata mie naweza rudi kwetu.
     
  9. c

    compressor Member

    #9
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aangalie urefu wa kidole gumba cha mguu wa kulia akiona hakieleweki atambae kabla ya balaa.lakini inawezekana jamaa alipiga kwa fujo maana nimecheki tena nimeona ni siku moja tu! bint hakujaribu siku ya pili,bint sio jasiri huyu hana uvumilivu
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Does this mean kutest kabla ya kusema i do ni muhimu ili kuepusha aibu za aina hii?
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aache woga nae akilizoea mbona atalipenda tuu ilo rungu awe mvumilivu bse kumbuka apo ndipo mtoto hupitaga sembuse rungu ambalo halizidi nchi 9
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ikiwa ndogo mara ooh imekuwa kama bamia ikiwa kubwa mara ohh limekuwa kama rungu kweli binadamu hatosheki ndo maana wanaishia kuonja onja radha tofauti tofauti kila mara.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha la mtoto na huo mrungu mkubwa kama kisiki havifanani ....
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Fidel80 kuna over size zile zinaitwa wideroad only
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    hahahahahaha.... Compressor umeniacha hoi itabidi nianze fanya uchunguzi wa vidole gumba vya miguuni... nikikuta cha ajabu tu najua hiyo ni jangombe!

    Na je wale wanaume wenye miguu midogo ndio tuseme vyao ni vya bamia!!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe na huyo mwanaume ilitakiwa nae aseme anataka kitu wide sio hicho kiduchu lakini angekuwa anatumia KY mambo swafi tu
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuna jirani yetu mmoja hapo mtaani mambo yalipomzidi alimnadia mume wake, mwiziiiii mwiziiiii, wasamaria wema tulipofika mama katokea mlango wa nyuma sku ya pili kajitangazia kwenye matangazo ya kifo kumbe yupo hai.
    bora kabinti alivyorudi kwao kabla njemba haijaleta demeji kwenye intanashinali eapoti.
     
  18. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapana
     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kumbe jibu unalijua FL1, aha ahahahhaa
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    may be she was still fresh ndo maana aliumia, si unajua siku ya kwanza hata kama iko kaa kidole cha mkono inaumaa? au hakumpenda jamaa kwa dhati, aliozeshwa tu huyo hawakuchaguana. au jamaa hajui kubembeleza mpaka juice itoke.... anaingia tu mzima mzima
     
Loading...