Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rule prevents family members of the president from taking power or Running in Political office

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by nngu007, Mar 25, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwenye katiba mpya lazima tuweke sheria Ndugu wa Rais atakayechaguliwa hawaruhusiwi kugombea Urais au Madaraka yoyote Nchini itasaidia Ubadhirifu usawa na ulafi wa Madaraka na Pesa.

    Mtoto wa Karume kawa Rais na Mtoto Mwingine yuko tayari kugombea

    Mfano Migongano na Mtoto wa Kikwete
    Mfano Mtoto wa Mwinyi kusubiri Urais

    Watoto wa Jumbe hawapo
    Watoto wa Nyerere hawapo

    We should stop this.
     
  2. e

    emalau JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    indeed
     
Loading...