Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rukia Bruno hatunae tena

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BadoNipo, Aug 21, 2008.

  1. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #1
    Aug 21, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Source - Michuzi-blog.com


    MNENGUAJI maarufu wa Bendi ya FM Academia, Rukia Bruno amefariki jana mchana katika Hospitali ya Taifa Muhimbili, Dar es Salaam .

    Balozi Credo aliyejitambulisha kama kaka wa Mwanamuziki Nyoshi el Saadat ambaye mkewe amefariki, amsema shemeji yake alikuwa Muhimbili ambako alilazwa kabla ya kujifungua mtoto aliyefariki wiki moja iliyopita na kuzikwa hospitalini hapo.

    "Habari za msiba za Bruno ni kweli na upo Sinza nyumbani kwa Nyoshi ambako familia ya marehemu ipo katika kikao cha kupanga siku ya maziko ya marehemu yatakayofanyika siku yoyote kuanzia sasa," alisema Credo.

    Aidha, Bruno alisema hafahamu chanzo umauti wa Rukia ambaye ameacha mume na mtoto mmoja wa kiume anayeitwa Stallone.

    Kabla ya kuwa bendi ya FM Academia mnenguaji huyo alikuwa katika bendi ya Twanga Pepeta, Bendi ya Tamutamu ambazo alijipatia umaarufu mkubwa kutokana na uwezo wake wa kuwapa burudani mashabiki.

    Mungu aiweke roho ya marehemu mahala pema peponi - Amina
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Aug 21, 2008
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Masikini Nyoshi pole kaka. RIP Dada Rukia
     
  3. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2008
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Dada Rukia
     
  4. B

    Bilekumpasi Member

    #4
    Aug 21, 2008
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mkuu Nyoshi. RIP Dada Rukia
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Aug 21, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    RIP Rukia.Mungu awape faraja marafiki na familia yako
     
Loading...