Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

rukia bruno afariki dunia

Discussion in 'Entertainment' started by Mtimti, Aug 20, 2008.

  1. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    MNENGUAJI maarufu wa Bendi ya FM Academia, Rukia Bruno (Pichani) amefariki leo mchana katika Hospitali ya Taifa Muhimbili, Dar es Salaam .Taarifa ya kifo zilipatakana kwa vyombo vya habari mbalimbali kupitia kwa mtu aliyejitambulisha kama kaka wa Mwanamuziki Nyoshi el Saadat ambaye mkewe amefariki.Katika mazungumzo ya simu alisema shemeji yake alikuwa Muhimbili ambako alilazwa kabla ya kujifungua mtoto aliyefariki wiki moja iliyopita na kuzikwa hospitalini hapo.“Habari za msiba za Bruno ni kweli na upo Sinza nyumbani kwa Nyoshi ambako familia ya marehemu ipo katika kikao cha kupanga siku ya maziko ya marehemu yatakayofanyika siku yoyote kuanzia sasa,” alisema Credo.Aidha, Bruno alisema hafahamu chanzo umauti wa Rukia ambaye ameacha mume na mtoto mmoja wa kiume anayeitwa Staloni.Kabla ya kuwa bendi ya FM Academia mnenguaji huyo alikuwa katika bendi ya Twanga Pepeta, Bendi ya Tamutamu ambazo alijipatia umaarufu mkubwa kutokana na uwezo wake wa kuwapa burudani mashabiki.
    INNA LLILLAH WAINALIRAIJUN
     
  2. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #2
    Aug 21, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    eh poleni wafiwa......sisi ni mavumbi, mavumbini tutarudi.... amen
     
Loading...