Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ruge na sugu wapatana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Feb 21, 2012.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    wapatanishi ni nchimbi na lisu,.sugu na ruge wamesema ni kwa maslahi ya wasanii..lisu na sugu wakiiwakilisha cdm na nchimbi na ruge wakiwakiiwakilisha ccm
     
  2. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umechelewa kuziwakilisha bro, thread yake ipo toka asubuhi hapa.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Umeonaaaa kachelewa kinomaaaa,relax bro picha zilikuwepo tangia asubuhi we search tu utaona!! Thanx thou kutuonyesha unafatilia nchi yako.
     
Loading...