Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruge & Mwana FA wamkacha mh Amos Makala

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Baraka F.K, Oct 3, 2012.

  1. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAARIFA RASMI KWA UMMA:

    Jana mh Amos Makala, Naibu Waziri wa Utamaduni na Michezo ametoa ufafanuzi na kuongea kwa kirefu redioni kuwa Ruge Mutahaba na Hamis Mwinjuma 'Mwana Fa' walitakiwa kuipeleka studio aliyoitoa Rais kwa wasanii wote ofisin kwake, baada ya kushindwa kumuonysha wiki 2 zilizopita kama walivyoahidi.

    Tulilisema hili kuwa watu wameteka dhamira nzuri ya Rais kwa wasanii tukaonekana sisi wajinga na wabinafsi.

    Imetolewa na Mike Tee a.k.a. Mnyalu

     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sinema nyingine
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,504
    Trophy Points: 280
    Aisee hawa jamaa ni kuwaburuza mahakamani ili iwe fundisho kwa wezi wengine.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Mwana FA kuna kipindi niliskia amemkimbia Ruge na TFU yake baada ya wasanii wenzake kumsema sana...kumbe alirejea tena kushiriki kuwaibia wasanii wenzake!!
    Naona wanamchokoza Mheshimiwa baada ya kuona sasa amekonsetreti na kazi za jimbo.
     
Loading...