Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruge Matahaba should respect undergrounds

Discussion in 'Entertainment' started by Feedback, Jul 10, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nafikiri Ruge unajua nini maana ya Copytrights kwenye Music, Demo, Sound track, audio, video nk. Kitendo cha redio Clouds ambayo wewe ni mmiliki wake kutumia sauti ya Sugu kwenye matangazo ya biashara ya fiesta huku ukijua kabisa lengo lake ni kujipatia faida bila idhini ya Sugu kisheria ni kosa la jinai. Mbali ya kuwa kosa la jinai vile vile ni kuonyesha dharau kwa wasanii wadogo kuwa unaweza kufanya kitendo chochote dhidi yao pasipo kuwasiliana nao na wasikufanye kitu chochote.

    Kitendo ulichokifanya ni unyanyasaji wa hali ya juu kwa wasanii na hakiwezi kuvumiliwa kwenye ulimwengu wa ustaarabu, huu ni ushahidi tosha wa kile Sugu anachopigania 'maslahi ya wasanii' ambayo kwa mujibu wa Sugu yamehodhiwa na watu wachache 'Empire' ukiwemo wewe na wadosi. Mnawanyonya wasanii wachanga wanaojitafutia ridhiki kwa jasho lao ambao kwa sababu ya uchanga na unyonge wao hawawezi kupaza sauti zao.

    Naamini ujumbe aliokutumia Sugu kupitia Clouds umekufikia unachotakiwa ni kujirekebisha na kuheshimu mikataba ya wasanii na si kuwatumikisha na kuwazungusha nchi nzima kwa kisingizio cha matamasha huku ukiwalipa ujira usiostahili wakati wewe na wadosi mkifaidi kupitia migongo yao.

    Mimi si mwanamziki au msanii lakini ni mdau wa fani ya muziki kitendo unachokifanya hakikubaliki huwatendei haki wanamziki hasa wanamziki wachanga wanaochipukia-undergrounds. Hii hapa chini ni sauti uliyoitumia bila ridhaa ya mwenyewe na ushahidi wa vipindi vya Clouds kuitumia upo.

    [/QUOTE]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    mpee,.tel him..!
     
  3. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Peleken mahakaman uyo!2memvumilia sana
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ana jina jipya siku izi ''mse***
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pelekeni mahakamani hiyo crap
     
  6. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    "Sauti ya Sugu" maana yake nini, unajuaje ni miliki ya Sugu? Tuwe makini inapokuja maswala ya kisheria.

    Hii video Sugu alirekodi akawapa waandaaji wa Fiesta. Aonyeshe mkataba wa makabidhiano ya hiyo video unaosema kwamba Sugu ana retain rights za ku terminate matumizi ya kitu ambacho kesha gawa, au kesha lipwa, for all we know. Halafu, ukishaleta mkataba, lete cease and desist notice uliyowatumia Fiesta kuwaambia kwamba kuanzia leo sikubaliani tena na Fiesta kwa hiyo msitumie ule mkanda.

    Ni sawa sawa na ume pause kupigwa video ya porno, umelipwa, or worse umegawa bure bure tu, halafu miaka mitatu baadae production company inazitumia kutangaza biashara zake, wewe unaibuka, oooh, sasa sikubaliana na mambo ya porno, nawaamuru msizitumie, nimeokoka, nina watoto, nina mume. Wait a minute, hizi video kwani bado zako?



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hiyo kitu ndiyo Sugu mwenyewe anapigania sauti iwe ya mwingine miliki awe mwingine haiingii akilini
    inamaana yeye asimiliki sauti yake huo ndio udosi tunaoukataa,
    na unajua walikuwa na mkataba gani wa kibiashara au burudani au mahojiano ya kawaida.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Clouds fm ni wase***
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pale chedema kuna wanasheria, nadhani waangalie uwezekano wa kwashitaki
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mashallah.........chakura au msemaj??????!!!!!!!
     
  11. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sauti yako mmiliki mwingine inawezekana. Charles Hillary anamiliki sauti yake ya matangazo ya biashara wakati anatangaza Simba na Yanga mwaka 1985 au Radio Tanzania ina miliki?

    Exactly my point, hujui mkataba unasema nini, for all we care to know Sugu alikula hela kutengeneza hiyo promotion ya Fiesta mpaka aka pause kwenye ki video, otherwise kwanini akubali ku-pimpiwa na Ruge?
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Fiesta Moshi- wekeni ya Ndesamburo
    Fiesta Arusha-wekeni ya Godbless Lema
    Fiesta Dar-Mu-weke ya Mnyika na Mdee muone...
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama mlikubaliana na Sugu kwanini akuite mse**** na hayo makubaliano ni ya fiesta ipi au ni ya milele.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nasikia clouds wameweka sauti ya mzee Ndesa akipongeza fiesta
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    praaaaaaaaaaahh!!!!!!!!!!!!......
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    EBU TWENDE KWENYE CONTENTkwaio huu UJAMBAZI NA UMAFIA, RUGE anaowafanyia wasanii wa kibongo walio maskin na waliokata tamaa na kukubaliana na hali halisi we unaona sawa tu sababu anawabana kwenye kisheria??shauri zao nan aliowaambia wasijue sheria..inasikitisha!we unaona izi RAFU NA MICHEZO MICHAFU anazofanya RUGE kwa wenzake kwenye soko la burudani uku akipata sapot NYUMBA NYEUPE ni sawa tu watu wasimfuatefuate haswa SUGU..mi nadhan hapa kuna tatizo na dawa tatizo ni kulitatua sio kutafuta namna ya kulihararisha..tusingoje damu imwagike
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siku wakija Arusha namuomba sugu na wenzake waje Arusha...nina uhakika fiesta itadoda........
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yaani sugu ni msanii mdogo? Unatania wewe!
     
Loading...