Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruge Kubali Yaishe - Rudisha Ule Mradi wa Malaria Haikubaliki Kwa Sugu

Discussion in 'Entertainment' started by Ndallo, Nov 28, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hakika ile shoo iliyopigwa na muheshimiwa Sugu akishirikiana na Vinega kweli nimemkubali huyu muheshiwa mbunge aliturusha mpaka nimeburudika vya kutosha! Sasa namtaka kijana Ruge akubali yaishe na akiri kua ule mradi wa Malaria haikubaliki sio Idea yake bali ni Idea ya muheshimwa Sugu, Ruge itisha press na uwatangazie umma wa watanzania kua haikua Idea yako tutakusamehe! Huu ni mtazamo wangu kwako Ruge.
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    clouds bado wanaweweseka wanatoa matangazo ya kujifari kuwashukuru eti wale wote waliohudhuria katika show yao iliyododa pale leaders (badala ya kuwaomba msamaha kwa kuwaibia kingiilio kwa kuwatapeli kuwa dmx angekuwapo), kipigo alichowapa sugu pale ustawi lilikua ni bao la kisigino.
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nia ni waache unyonyaji kwa wasanii! Hilo la malaria weka pembeni.

    Mafanikio yameanza kuonekana, Gangwe Mobb, Afande Sele sasa hivi nyimbo zao zinapigwa clouds!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    leo nimecheka sana yaan clouds wanatoa tangazo et kuwashukuru watanzania waliokuja?? Kweli nimeamini walibanwa hadi kwenye koda
    tangazo la clouds lilikuwa linasema eti watanzania wawapuuze wale wanaopandikiza chuki
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ustawi wa jamii tuliscan virus wote!

    Virus detected: 23456789876543
    Scan Progress: 315%
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Kumbe out of politics huwa unaongea ukweli! nakupa tano yako kwa mara ya kwanza, mimi sikuamini kile nilichokiona pale ustawi wa Jamii, kwa mara ya kwanza naona msanii wa kibongo (sugu) akiimba nyimbo zote alizopanga kuimba na hakukuwa na back vocal, nimeshangazwa sana binafsi na uwezo wa Sugu kutoishiwa pumzi.

    Pili inabidi waendelee na discpline hii walionza nayo maana wasanii wote walizuiwa kutumia pombe mpaka baada ya show ndio wakaenda maisha club kujipongeza.
    Kuhusu mahudhurio bado nashindwa kujuwa ni mungu aliamuwa kuonesha uweza wake kwamba yeye ndio mtoa riziki au lah! clouds wasipojinza kitu hapa basi watakuwa wana zaidi ya tatizo.
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na bado tuko tunascan tu!!! hadi kieleweke!!
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Bado tunascan mpaka kwenye mifuko yao.saa tano na nusu waliokuwepo Leaders aliaamia ustawi kama siyo kuzima umeme saa saba usiku tungekesha.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180


    That is it!!!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aisee huyu afande selel, huyu nakumbuka kwa lile shindano la mfalme wa rhymes alishasemaga na kwenye wimbo wake pia kwamba bila sugu asingetoka. Imekuwaje ametekwa kirahisi hvi na huyo mhaya!
     
  11. u

    utantambua JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kumbe umelisikia nawe pia? Mi nilikua kwenye daladala nikalisikia aiseee nimecheka sana. Wazee wa nyodo clouds kuwashukuru watanzania kwa kuingia katika show haijawahi kutokea aiseee
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Hiyo puzzle hata mimi imeniacha hoi sana. Kwa historia ninayoijua kati ya Sugu na Afande nilitarajia Afande angekuwa pale kwenye onesho la Sugu, lakini nikashangaa ako Leaders kwenye virusi. Sijajua kama ishu ilikuwa ni kuwalamba miguu wanyonyaji ama ana bifu na Sugu.

    Ni kweli haijawahi kutokea, ishu ilikuwa ni kuzima soo la kutotokea kwa DMX katika show yao, full stop! Ilitarajiwa kwamba DMX angekuwepo pamoja na Fabolous, lakini ninavyojua, DMX anakabiliwa na kesi, haruhusiwi kutoka nje ya US, so clouds walitangaza uongo kwamba angekuja, ilhali hali halisi sio hiyo. Ni kujikosha tu, wamewatapeli mashabiki wao, wawarejeshee chao. Imekula kwao
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    na bad shoo za ant virus volume 2 zinakuja kila mkoa mkae mkao wa kula
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    unayajua ma dharau ya bepari wa kihaya wewe?
    Hawezi kuomba msamaha, anakufa na kupe kwapani
     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hando wa Power breakfast kajaribu kumumunya maneno eti shoo ya Ustawi ilikuwa ya matusi lakini wapi, wenye kujua mchele na chuya hawadanganyiki!
     
  16. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    njaa...
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kachanganyikiwa huyo hando
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi show ya ustawi ilivyojaa nyomi na hata mlimani tv walivyoionyesha jana kwenye kipindi chao cha jarida la habari, kwa wale wasiobahatika kufika na kushuhudia live watakuwa wameona kilichojiri. Anayebisha kwamba show ya vinega haikufanikiwa sana atakuwa na matatizo makubwa sana na anastahili kuachwa jinsi alivyo, hakuna namna ya kumsaidia.
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Makamuzi ya haja yalikua ustawi bana.. na hapo sugu hakua na redio ya kutangaza show hiyo 24/7!!! uwezo wa mungu ulionekana ustawi
     
  20. M

    Misodos Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Ebwanaa dah aibu ye2 aibu yao?clouds mmefulia mjipange tena na ruge kumbuka haki ya m2 aipotei mludishie mradi wake sugu vinginevyo mtaendelea kuumbuka na mcpende kuwa kumbatia wasanii wakati wa mafanikio wakichuja wanakua hawana maana kwenu
     
Loading...