Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rugby world cup 2011

Discussion in 'Sports' started by afrodenzi, Jan 19, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    yes count down is on , rugby world cup 2011..
    9 SEPTEMBER -23 OCTOBER

    POOLS

    POOL A

    New Zealand
    France
    Tonga
    Canada
    Japan
    POOL B
    Argentina
    England
    Scotland
    Georgia
    Romania

    POOL C

    Australia
    Ireland
    Italy
    Russia
    USA


    POOL D
    South Africa
    Wales
    Fiji
    Samoa
    Namibia.




    ladies and Gentlemen
    washabiki wa rugby, wapendwa, wageni
    yeeessss the count down is on.......
    napenda kuwa karibisha kwenye huu mlumbano wa rugby world cup 2011..
    Paul, the Psychic Octopus
    ali predict nchi moja kati ya hizo mmmhhh
    na we wa predict nchi ipi itatwaa kombe la Dunia??




     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Naona England Captain wao atakuwa nje kwa miezi sita. Lakini nina uhakika mwaka huu ni Argentina au Ireland.
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    POOL B ni kundi la kifo, ARGENTINA,ENGLAND NA SCOTLAND
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    duuhh
    lakini bado ata make world cup
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    pool B
    hata mie naisubiria kwa hamu sana

    Argentina VS England


    halafu

    Scotland VS Georgia..


    duuuhh mkuu Pool A is not fear New Zealand itawasafisha hao wote...
    hakuna game hapo labda France itawababaisha kidogo saana
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    mie na wasi wasi na NEW ZEALAND, AUSTRALIA NA SOUTH AFRICA..
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,743
    Trophy Points: 280
    AD kuna movie inaitwa invictus, Morgan Freeman alicheza kama Nelson Mandela inahusu mashindano ya kombe la dunia la Rugby yaliyofanyika South Africa na South Africa ikawa mabingwa. Sinema hiyo inasisimua sana jinsi ilivyoweza kuwaunganisha Wasouth Africa wa kila rangi katika kuishangilia timu yao. Kama sikosei invictus ilikuwa nominated kwenye Oscar lakini haikuambulia kitu. Kama hukuiona itafute utaipenda sana. Miye kwenye mashindano ya mwaka huu nazipa nafasi kubwa NZ, UK, South Africa na Australia.

    YouTube - "Invictus" - Official Trailer [HD]
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    SOUTH AFRICA kwa sasa wamefulia si kama ilipochukua kombe hili 2007

     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,743
    Trophy Points: 280
    Miye nafikiri pia kuchezea nyumbani kuliwapa motivation kubwa sana na hivyo kucheza kwa ari na hivyo kuishangaza dunia pamoja na kuwa wengi hawakuipa South Africa nafasi kubwa ya kuibuka na ubingwa.

     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    duuhh nimeisikia hiyo movie lakini sikuifuatilia
    mmhh itabidi niende video easy leo
    hahaha ..

    mie UK si wapi kitu mwaka huu....
    competition iko kwenye hizo tatu zilizo bakia..
    usema ukweli nawa penda sana ALL BLACKS (NZ)
    lakini hawa WALLABIES (OZ) ...
    duuh naoana wameanza kuamka ile mbaya....
    SPRINGBOKS (SA) hawa watawapa competition moja ya hizo
    mbili kwenye semi/quarter final lol...
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,743
    Trophy Points: 280
    Itafute hiyo Invictus , miye pamoja na rugby si mpenzi kihivyo lakini niliipenda sana.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Ni kweli muheshimiwa lakini
    waki pick and choose wacheza bora kutoka kwenye super 14..
    naona watafika mahali...
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,743
    Trophy Points: 280
    Hivi AD, kuna ranking za Rugby kama zile za FIFA zinazoonyesha ni nchi gani inachukua numero uno na kuendelea? Hawa France nao vipi? Kama sikosei miaka michache iliyopita nao walikuwa na timu nzuri sana
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    kuna wacheza wazuri sana wa Rugby SA ...
    lakini bado wameachwa underground ..
    yaani ndo maanake..
    wangeletwa wote mmmhhh hapo ndo ungeona Rugby ilivyo kuwa tamu..
    we mwangalie Bryan Habana jamaa anakimbia 11sec 100m
    huyu achana naye jamaa alifanya mashindano na cheetah kwa ajili ya charity ..
    ukicheki anavyo ruka hizo takle duuhhh
    ananipa raha....
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    yap kuna ranking
    kwa sasa ALL BLACK (NZ) ndo number moja..
    kama unataka kuona zote visit hii website
    International Rugby Board - World Rankings: Full world rankings websit

    yap duuhh sifuatiliagi sana mambo ya SIX Nation
    lakini naoana France wamefanya vizuri sana 2010..
    ukiangalia game walio cheza na Italy ..
    duuhh waliwapa competition ..
    lakini haikuti kama game waliocheza
    game ya Crusaders VS Blues ( na hizo ni super 14 team sio hata Nation yote)..
    Sidhani kama france wataenda mbali mwaka huu
    sintashangaa kama Tonga wakiwaondoa France hahah lol
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    haya mkuu ntaifanyia kazi asantee..
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo naona wamepangwa na timu ambazo sio kali sana except for wales
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yap Pool B ndio kundi la kifo
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    yeah hilo Pool D SA watakuwa wametoka kirahisi ..

    mie nadhani Samoa watawapa SA ngumu kidogo..
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    hilo game la Argentina na England hata mie nasubiria kwa hama...
    na sintashangaa kama England wakitolewa na Argentina...
     
Loading...