Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rufaa za necta necta-haijabadilika!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, Mar 27, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Wadau, ukipitia rufaa za mtihani wa taifa form 4 mwaka jana 2011, only one student got her results changed from F to D in Basic mathematics.
    Kama ni hivyo, hongera NECTA for that high degree of precision!!! Kweli lakini????????
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni kweli rufaa hizi huwa hazisaidii chochote?
     
Loading...