Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rufaa ya Zombe vipi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Nov 9, 2010.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Wadau vipi ile ahadi ya waendesha mashtaka wa serikali na kauli ya JK wakat akijibu maswali live tbc kuwa wamekata rufaa.je bado tu? na je appeal si huwa zina time deadline?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Haamna kitu ni siasa za vilaza tu kutudaanganya. Kaza buti mkuu achana na ahadi zao ulidhani wangekata kweli? danganya toto!
     
  3. P

    Popompo JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    kwa kweli wtz tunaonekana hatuna akili kabisa maana hii habari ya zombe ni ya muda sasa.ila JK na washika dau wake moto wa jehanam unawahusu.nafikiria ile damu iliyomwagika.naumia nikifiria ndugu na jamaa wa waliouwawa kisa mali zao!watoto kama walikuwepo!wake zao wamebaki wajane na mzigo mkubwa wa kulea familia!jamani jamani mtachomwa moto wote mliohusika ktk hili
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Wamezoea kuua hawa halafu hawachukuliwi hatua...kule a town walioua na kujeruhi wako huru na waliokuwa katika mkutano wamepelekwa mahakamani..Nonsense!!!
     
  5. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Too bad
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkwere kesha msamehe!
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Msajili wa mahakama ya rufani anasema itaanza kusikilizwa mwezi machi mwaka huu
    ngoja tusubiri tena sinema mpya
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkulu anasubili aanzishe Mahakama ya Kadhi kesi yake ikasikilizwe huko
     
Loading...