Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

rufaa ya yanga yapigwa chini!!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Apr 17, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa tetesi nilizozipata hivi punde,ile rufaa ya yanga ya kupinga kupokwa point3 imepigwa chini leo na kamati ya rufaa ya tff chini ya kamanda Tibaigana,ikiwa na maana kwamba yale maamuzi ya kupokwa point3 yanabaki palepale.
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hujakosea mkuu yanga waache ukilaza wao mwaka huu swala la ubingwa wasahau
     
Loading...