Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rufaa ya Lema kusikilizwa leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WOWOWO, Sep 20, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bila shaka leo ndiyo kucheka au kulia tena kwa Wananchi wa Arusha Mjini. Jopo la Majaji likiongozwa na Jaji Mkuu linatazamiwa kutoa hukumu ya Rufaa ya aliyekuwa Mbunge wao kipenzi Godbless Lema. Matumaini yetu ni Ushindi kwa wana Arusha hasa ukizingatia rufaa ya Lema imesimamiwa na Wanasheria mahili wa CDM kama Tundu Lisu.Walio Arusha tupeni hali halisi ya Jiji hilo na nini kinaendelea.

    Naomba kuwasilisha..
     
  2. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Dah, unawahi kitu gani?
     
  3. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu sioni tatizo la kuwahi hapa, lengo ni kuwa na thread itakayotupa hali halisi ilivyo Arusha kabla, wakati na baada ya hukumu ya rufaa yenyewe kutolewa. Si wote tuko Arusha au Tz, tunatamani tungekuwepo lakini waliopo huko wanaweza kubisa kutupa Live updates na tukapata picha halisi.
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dah!Nilifikiri mahakama imeanza
     
  5. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyu Tundu Lissu basi atakuwa mtenda miujiza, juzi tu kajiunga na utetezi, amefanya kazi ya utetezi siku mbili?
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi nilifikiri hivyo hasa pale nilipoona neno LIVE KUTOKA MAHAKAMANI....! Nadhani kuna wakati tulikubaliana humu kuhusu uanzishaji wa thread za live. Ili kuepuka multiple threads tulisema either mods waamzishe thread moja au mtu ambaye yupo eneo la tukio aanzishe na watu wote wawe wanafuatilia hiyo thread moja. Naona jamaa kaaanzisha ili awe mwanzilishi japo hayupo kwenye hayo makundi! Haya mkuu tuombe mods waifanye hii ya kwako iwe sticky japo kwa leo ili updates ziwe zinatupwa humu.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu!
     
  8. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ieleweke kuwa mawakili wawili ktk kesi hii wamefiwa na baba yao! Kwa hiyo bado haijaeleweka kama kweli hukumu itapitiwa au hapana!
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    dah .. saa 5: 52 asubuhi ....

    mkuu tupe update please ... chai na vitafunwa tayari
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kaaaazi kweli kweli, let's wat n see
     
  11. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Uwe mkweli sasa
     
  12. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Huyu kweli ni mkereketwa halisi..hebu nijiamkia zangu .nilifikiri ni saa tano za asubu na nimechelewa baada ya kuona hii uzi.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Mkuu uzi mzuri lkn sio wkt wake na umeanzishwa na mtu ambaye si husika,ingepaswa uzi uanzishwe na mtu aliyeko mahakamani na si wewe ambaye unaetaka watu wa arusha wakupe update! Mods plz futa huu uzi,aanzishe mtu aliyoko mahakamani.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mdau alikuwa anaota rufaa?
     
  15. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kutokana na baadhi ya watu kuamini siasa ni mchezo mchafu au wajinga ni chakula cha wasomi kuna tetesi zinazoenea kuwa baada ya G. Lema kuvuliwa ubunge kuna kiasi cha shilingi milioni 80 za chama hazijulikana zilipotelea wapi na wala zilitumika katika shughuli gani ila ili CDM kiendelee kuwa na wanachama viongozi wa juu wamefunika swala hilo.

    My take:
    kama ni kweli kuna ubadhilifu mkubwa hivyo kunatakiwa mapato na matumizi ya chama kubandikwa katika kila ofisi ya chama ili kuwawekea wanachama imani katika viongozi wao
     
  16. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona mnaujaza uzi hata kabla tukio halijajili.?
     
  17. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mod futa uzi huu, haiwezekani tutende kinyume cha makubaliano, nitaenda mahakamani mie, futa futa tafadhali
     
  18. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ukiwa pashkuna na mmbeya utasutwa

    foolish thread
     
  19. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unanitafutia Ban, nilifikiri kumekucha kumbe bado
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hizo pesa zote alizipata wapi? Yeye ni mweka hazina wa chama? Hii kitu naona kama haiwezekani mwanachama mmoja kujimilikisha kiasi chote hicho cha fedha. Ingekuwa ni zile za kukusanya labda lakini kwamba kwa kuwa Mbunge alikuwa na access na kiasi chote hicho cha pesa!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...