Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rufaa ya Godbless Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jul 23, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. h

    hans79 JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Lunch muda wake huu kwani hiyo kamilisha taarifa yake ili mlo ushuke kwa utaratibu.La sivyo tutakuombea mwongozo.
     
  3. N

    Nkoma Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si vyema kuanza hivyo. Wewe kama wewe uliyeanza ingependeza kama ungetafuta uhakika wa hizo taarifa ndiyo uje hewani kwa wadau. Fuatilia kwa vyanzo vyako Up date taarifa yako.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmmh....saum kali
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unaanzisha thread halafu sisi tukupatie taarifa!
    Kama umefunga huna maana ni bora ukaendelea kula mchele shekhe wangu
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kama ni uzushi:ban:
     
  7. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hebu mbipu tena huyo mtu, akikupigia tena uanzishe uzi mwingine
     
  8. k

    kipuri Senior Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni ndoto za mchana
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sidhani KAMA TAARIFA hizi ni za kweli!
    Nikiwa kunako ofisi yangu muda wa saa 3.00 asubuhi nimekutana na Lema, Ole Milya, na Mawazo wakielekea Airport ambako wanatumia helikopta ya Ndesapesa tayari kwa kwenda Simanjiro, raia wa huko wamewaita wanataka kuhamia Airtel, sorry, CDM!
    And so by default value Lema asingeacha rufaa yake inasomwa akaondoka kwenda kupiga M4C!
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kwani tarehe ya rufaa imeshatajwa wakuu...
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Taarifa nilizonazo ni kwamba rufaa ya Lema imekubaliwa kusikilizwa, sasa ndiyo itapangiwa majaji na tarehe ya kusikiliza.
    *Habari ya kushinda kesi ni imagination Sheikh Ubwabwa.

    stand to be corrected!*
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante PJ kwa hii taarifa tuondokane na uzushi.
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,205
    Likes Received: 1,434
    Trophy Points: 280
    jf kijiwe inapendeza sana kwa swaga za uongo!!
     
  14. d

    dguyana JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swaumu Kali kwelikwel.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hii ndiyo updates!
     
  16. K

    KANA KA NSUNGU J Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili SIRIKALI ipooze harakati za Lema za Elimisha jamii ni kuisurutisha mahakama imrudishie ubunge wake Lema ili akose mda wa kuzunguka nchini kuelimisha Raia
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ni jambo jema kama kashinda rufaa yake hongera sana Kamanda Lema...jipange kurudi bungeni.
     
  18. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hajashinda,,mcheki Mungi hapo 11 naona kaandika kitu kidogo kina mashiko na kinaelekea na ukweli
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We umefufukia wapi?
    Au we ndio cacico wa kule chit-chat?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...