Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rufaa ya Babu seya hii hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Nov 10, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Rufa ya mwanamziki Babu seya inatarajiwa kuanza kusikilizwa 30 /11/2009, na itakuwa chini ya majaji 4, akiwemo yule aliyesikiliza kesi ya zombe na wenzake,

    -Nani anaweza kubashili kitakachotokea,
    -Kisheria hii inawezekana? mtu kahukumiwa zaidi ya mwaka, halafu akate rufaa?
     
  2. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,382
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Simple, washikaji wanaweza kuonewa huruma, na hasa iwapo jaji mmoja atakuwa apendani na aliyewapeleka jela. Kesi yenyewe yote ilikuwa jungu kuuuuuuuuuuuuuuu
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Acha pumba leta hiyo uliyodai ni rufaa! Kutuambia kuwa kuna majaji 4 watakaoisikiliza rufaa ya Babu Seya ndio rufaa yenyewe? Kaazi kweli kweli!
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Weka hiyo Memorandum of Appeal ndio tuweze kubashiri.
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Acha porojo lete rufaa
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    bado naota babu Seya kuachiwa huru.
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JF siyo mahali pa kuweka porojo zako lete hiyo memorandum of appeal
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Nasikia hakuna sheria kumuachia huru mtuhumiwa aliehukumiwa maisha......labda apewe 30 yrs lakini si huru kabisa....wanasheria watusaidie
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sio kweli, kama ni hivyo walikata rufaa ya nini? Labda ungesema kuhusu Presidential Pardon ndio ngumu kwa kifungo kirefu lakini sio rufaa!
     
  10. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Hawa ndugu zake Babu Seya[nadhani alikuwa mke wake] walifika Msasani kuongea na Makongoro ili awasaidie,kama anaweza.
    Baadaye wakaondoka,mimi nilitoka nje kuwatafuta,ili niwasikilize maatizo yao,lakini,alas,walikuwa wameshaondoka.
    Babu Seya ni nani kwani? Ni yule mwanamuziki aliyekuwa anapiga zile nyimbo tulizokuwa tunacheza dansi zamani?
    Kama ni yeye,mwachie huru[maybe after profusely apologizing [[to him].
    This reminds me. Walikamatwa vijana drinking alcohol in public,walikamatwa Sacramento wakapelekwa Tacoma,Washington to be detained. Wakachukuliwa na ndege,halafu walipofika Tacoma airport yalikuwepo mabasi yanawasubiri kuwapeleka katika detention center. Halafu walipokuwa wanasoma yale majina wakaona kwamba lipo jina la Mkenya. Wakauliza,''Huyu kijana yuko wapi?.'' Wakaambiwa amekwishawekwa ndani ya basi tayari. Wakasema,''Mshushe''. Wakamwambia.''We kijna,rudi Sacramento,you are free.'' Wakaambizana,''Yule mtu wa Kenya,ni 'Obama's brother' ''. Yaani yule kijana,he was a nice guy,but he had this drink problem,na alikuwa anakamatwa mara kwa mara.
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ganesh nimeshindwa kukuelewa, huyo mharibifu BS aachiwe kwa umaarufu wake au kwa lipi?
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mods, angalieni hii, kucomment kwenye proceedings zilizo pending mahakamani ni kosa, hakuna haja ya kubashiri sio bahati nasibu hii, tuwaache wenye kazi hizo wafanye.
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    De facto, life has dramatically changed my friend! Kesi ya Zombe imefuatiliwa kwa karibu sana na magazeti and nothing bad happened to the press! Justice should not only be done but be seen done!
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Reporting wrongly on proceedings is completely different from commenting on a case which is pending. Sababu kuwa kesi ya Zombe watu waliandika vibaya na hakuna upande uliolalamika sio kigezo cha sasa hivi kuvunja sheria. Unachosema ni tofauti sana na sentesi yako ya mwisho. A party in the appeal can greatly benefit, legally that is, from the contents contained herein.
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Nov 12, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    I never supported any wrong comment or reporting wrongly from the press, I only support sincere and accurate reporting on the facts of the case or proceedings! Mimi nafikiri kwa wale reporters wanaokiuka sheria wachukuliwe hatua za kisheria haraka iwezekanavyo, otherwise hali hii ikiachwa muda mrefu na hatua zikichukuliwa kwa kuchelewa basi itaonekana kama wanaonewa kama ilivyokuwa kwenye suala la posho mbili kwa kazi moja!
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uko sawa kabisa, wrong/biased reporting ya mwenendo wa mahakama, ni kosa ambapo hatua inaweza kuchukuliwa na mahakama pale ambapo mhusika atakapolalamika kuhusu wrong/biased reporting. Kwa upande mwingine kucomment ni kosa pia. Mtu anaweza kulalamika na mahakama ikachukua hatua kama ifaavyo. Zaidi ya hivyo upande mmoja unaweza kukaa kimya na kutumia comments hizo kwa faida yake. Je wajua kwa nini kesi za baadhi ya kesi EPA zilizokuwa mahakamani zimesimama?????? Shauri ya comments za nje ya mahakama.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu Babu seya alifanya haya makosa au ndo zile minong'ononong'ono ya watu ya chini chini isiyokuwa na evidence zozote

    sijawahi kuielewa hii kesi ya nyumba nzima kuhusuka na kitende hiki
     
  18. k

    kisonzo Member

    #18
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imani tunayo bado kuwa Nguza na wanaye wataachiliwa huru.hawajaua mtu masikini.ni uonevu usiojulikana mwanzo wala mwisho.hizi sheria za shagla bagla zitatumaliza wanyonge
     
Loading...