Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rufaa Igunga: Kafumu atofautiana na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Sep 13, 2012.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wakati aliyekuwa mbunge wa Igunga Bw Dalaly Peter Kafumu amesema hatakata rufaa kupinga hukumu iliyotengua "ushindi" wake wa ubunge, chama chake kupitia kwa Mwigulu Nchemba kimesema kitakata rufaa hiyo. Mwigulu amesema hivyo kwenye mikutano ya chama hicho inayoendelea jimboni Igunga wakati Kafumu ametoa tamko hilo alipohojiwa na Star Tv.

    Source: Star Tv Habari.

    My take: Mambo si shwari ndani ya ccm maana tangu Mwigulu aanze mikutano yake Igunga, Kafumu hajawahi kuonekana.
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Wanajua yatawakuta ya Arumeru Mashariki.
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Chama kilimwacha solemba mpaka akashindwa sasa hv ndo wanajidai kukata rufaa.Akina magufuli hawakweta kumtetea,anaona aachane na siasa uchwara za magamba
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    na kama walimtosa katika kesi, hawaoni wanakumbuka shuka kumekucha?
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mimi ningekuwa Dr.Kafumu ningekataa. Kwanini CCM hawakumlazimisha Mh.Magufuli afike mahakamani wakati alipohitajika? Pia walimuharibia sana kwa kugawa mahindi ya njaa, kuwatishia wananchi kwa bastola, kuwababmbikizia wananchi kuchoma kibanda cha kuku na karatasi kusalimika, kuahidi uongo daraja la Mbutu, kuwachukulia makada wake zao nk. Hata mimi nisingependa uchonganishi kama huu utokee tena. Nampongeza sana Dr. Kafumu.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Hawana jipy hao!!!!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tu'assume CCM ikishinda rufaa, kafumu atakataa kuwa Mbunge?
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mhusika mkuu Kafumu ameridhika na hukumu. CCM inata rufaa kama nani? Wanatapatapa waache waendelee kujimaliza hata kabla ya kipenga cha 2015.
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Walishachemka. Kafumu anakwepa aibu ya pili, CCM wanataka kumtumia kama human shield ya aibu waliyoipata kwa ulaghai wao.
     
  10. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    akili za mwigulu na nape
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe mbwembwe zote za Mwigulu Igunga hawajakata rufaa, labda wameenda kupima upepo kwanza.
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Waache waangukie pua na kuambulia aibu ya mwaka.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ccm WANAJUA WAKIPIGWA CHINI TENA iGUNGA WATASAMBARATIKA, AIBU TUPU
     
  14. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mkuu, pointi hii ya kugawa mahindi ndio anayotamba yano mwigulu nchemba kulalamikia cdm eti hawana utu sababu watu wenye njaa wamesaidiwa, wao wametumia msaada huo kupokonya mtu ubunge. anatamba majukwaa ya Igunga now akihubiri kuwa chadema hawana utu kwa kutaka watu wafe na njaa
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145

    nadhani wanafanya delaying tactic ukizingatia kuwa huenda sumbawanga uchaguzi ukafanyika soon, wasijikute wamepoteza majimbo mawili kwa mpigo bora wadondoshe moja baada ya jingine kwa kujipa muda
     
  16. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    duh kizungumkuti hapa
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mahakama pia ni ya chadema? maana ndiyo iliyotoa maamuzi. jamani tuwaelimishe ndugu zetu wasirubuniwe ili kazi ya ukombozi iwe rahisi. wasiwasi wangu ni kwamba baadhi ya watz hasa wa vijijini kwa uwezo wao mdogo wa kuchanganua mambo huwa wanaamini upuuzi huo.
     
  18. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inawezekana huyu msomi aliteleza kama mwanadamu tu, kisha akajiingiza mkenge kwenye siasa.

    Lakini kama msomi na binadam huenda sasa ametambua kosa lake na kujifunza.

    So asihangaike na hao wahuni kama akina Nape na Mwigulu. Asimamie ukweli na pia aikubali dhamiri yake kisha akae pembeni. Of coz ajiuguze kisha akipona aende kwenye fani yake ya madini na miamba.
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unlike those certain grabbers; life is always full of enjoyment and oportunities to all.
    But for some creatures of doubtful origin whose breed so populate CCM.....life is an utter miserable and should be kept as such.

    I will like if they (CCM as an institution) appeals. They have everything to loose there.
     
  20. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Chemba limezibuka kaeni chonjo wana Igunga msichafuke
     
Loading...