Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rudisha Start menu Kwenye windows 8 (the best)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by e2themiza, Oct 30, 2012.

  1. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Jamaa wa stardock wameona kilio cha watu wengi ambao hawa pendi changes (Which I definetly not agree with them I believe change is good) Na kutegeneza software itakayo rudisha start menu kwenye Windows 8, But nimewasifu maana the tool is so great utadhani Microsoft ndo wameweka. inakupa all the full features za start menu zilizokuepo kwenye wind 7 and even better, hi tool wanauza 5$ but si unajua tena kishakuepo kitu kizuri kuna watu lazima wata icrack tu.. so nime attach below iyo software ambayo ni pre activated yani just install it and your done no need of activating it.. enjoy :)

    Ashampoo_Snap_2012.10.31_02h15m49s_001_.jpg
     

    Attached Files:

  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    senkkkkk youuuuuuu hii ndio kitu ilikuwa inaumiza kichwa yangu thanks X 1000...

    start8 zote zilikuwa ni trial thanks
     
  3. mshihiri

    mshihiri Senior Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    umenisaidia hikitu ilikuwa inanihangaisha toka juzi
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ah mi ilikuwa inanizungua nimetoa,kwani kwenye hizi printer inakataa ,uzuri wake ni kuwa unafunga na kufungua kwa kutumia email yako,ina mambo mengi hadi inachanganya hasa kwa sisi vihiyo wa tekelinalokujia
     
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Your welcome :)
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Pamoja sana mkuu
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hehe mkuu nikuizoea tu. changes are always good. Yani kusema kwl nimeipenda sana hii Windows 8, Na sasa nathubutu kusema 2mepata ya kureplace Xp ndo ilikuwa the best windows made.
     
  8. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Umetisha Kamanda
     
  9. Goodluck Mshana

    Goodluck Mshana JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,006
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Jamani nina shida na hiyo window 8..msaada tafadhali.
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi pia naipenda sana,tatizo ni ile ku-restart yenyewe after sometimes,si unajua bado hatujapata genuine. Hii ya preview inabore sana. Otherwise,iko poa sana.
     
  11. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu achana na iyo preview genuine imeshatoka na nilishapost humu.. iko very fast and smooth ndo natumia mkuu
     
  12. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
  13. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Thnx boss nimeicheki.
    Ngoja nijipange usiku nitaanza kuipakua. Si unajua siku hizi tunaishi kwa promo!
    I no u no wht i min dude!
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,999
    Likes Received: 3,564
    Trophy Points: 280
    asante mkuu, tahadhari!! kama hautamaindi, hiyo picture uliyo-print screen ina-sugest jina lako ama kama wewe si elly.
     
  15. n

    najua JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hebu niambie mtandao gani huo una offer ya usiku afu unajiungaje ungaje ,
     
  16. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Lol najua mkuu.. ahsante kwa tahadhari yako mkuu anyway :)
     
  17. B

    BAHANZA New Member

    #17
    Oct 6, 2013
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks mr! hata mm nilikuwa nasumbuka sana na hii kitu,usitunyime na vingine vizuri kama vipooooooooo!
     
  18. Old Skuli

    Old Skuli JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 660
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu
     
  19. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2013
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Duuh!kazi kweli kweli
    Sio mbaya lkn hata Win8.1 aka windows blue imetiwa hii feature
     
Loading...