Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruben Ndege vs Zamaradi Mketema

Discussion in 'Entertainment' started by Karucee, Jun 19, 2012.

  1. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,964
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Zamaradi wa kipindi cha Take One kinachorushwa na Clouds TV bora angesalimu amri amuache Ruben Ndege aendelee kutuletea kipindi cha Take One. Ruben kwanza shule imo, pili anajitahidi kuleta mabadiliko katika industry ya movie za Kibongo. Zamaradi kwa muonekano wangu kahamisha magazeti ya umbea kuyaleta kwenye runinga zetu. Last week, story ni Wema, this week story ni Wema. What the ****?? Come back Ruben Ndege. Change is what we need.
     
Loading...