Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rubani wa US Airways afunga break ghafla - abiria matuambo moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Apr 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tuliondoka April 16 jioni toka Dar kupitia Nairobi kwa Swiss Air, April 17 baadhi ya tuliotoka East Africa na kuunganisha US airways kwenda kutalii Marekani tulionja joto ya jiwe tulioingia pipa la US airways kwenda Washington DC
    Dulls International Airport, dege hilo maalum kutuvusha bahari ya Atlantic lilijivuta taratibu kuingia njia ya kurukia, na kabla haijashika kasi rubani alisimamisha ghafla kwenye njia ya kukimbilia na tukasubiri kwa dakika kadhaa. Kisha akatangaza kwamba kumetokea tatizo la kifundi, kama angeamua kuruka tusingekuwa salama wakati wa kuruka au kutua. Hivyo aliruhusiwa kurudi tena kwa ajili ya matengenezo yaliyochukua takribani masaa mawili na ndipo tuliporuhusiwa kuruka tena. Pamoja na kuchelewa kuunganisha shuttle ya ndege nyingine DC, tunamshukuru rubani kutunusuru isije historia kujirudia mara kwa mara.

    Bongo walionisindikiza Airport nimefika salama na punde tu namaliza likizo ya utalii na nitakuwa bongo soon. Thanks a lot Pilot kwa uzoefu wako.
     
  2. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii nayo ni breaking news?.......
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna dalili ndege za hawa jamaa ziko choka ile mbaya. Picha hizi dege lao moja liliposhindwa kuendelea na safari jijini New York na kuishia rubani kulitua ndani ya mkondo wa bahari unaounganishwa na mto Hudson.

    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yes it is
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo return ticket ushabadilisha usije safiri tena na US Airways, au ndiyo kujiandaa kukaa mkao mwingine wa "matuambo moto"? Lol! :smile-big:
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hapana. Hii ndege haikutumbukia majini kwa sababu ya hali ya choka mbaya. Kuna ndege waliingia kwenye injini wakati ilipokuwa inaanza kupaa. The accident was unavoidable and the pilot did a commendable job.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nakushukuru kunishtua, kesho naenda kubadilisha ndege ya kurudi bongo, pamoja na fees zake bora kuliko kuingia ndege na roho juu juu nini kitatokea.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utetezi dhaifu huo. Mbona uwanja wa KIA hapa kwetu Tanzania kumelalamikiwa sana tatizo la ndege kuingiliwa na ndege wengi zinaporuka na haijatokea ndege kutua ghafla? Na katika historia hatujapata kusikia ndege nyingine iliyotua ghafla sababu ya ndege kuingia kwenye engine. Kwa vyo vyote hiyo ilikuwa ni dalili wazi ya kujenga utetezi wa kosa la udhaifu wa ndege zao kuwa choka ile mbaya.
     
  9. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    msalimie mkulog mwambie huku home mambo si mambo tena. Wabunge wa ndiyooo nao wanafuata upepo, japo kinafiki.
     
  10. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    US airways wapo poa, sema midege yao inayofanya local trips ndiyo ipo mibovu. Locally piga JetBlue!
    Hiyo ndege imetokea wapi?.. Zurich?
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Subiri utakaposikia ndege (birds) wameingia kwenye injini wakati ndege (airplane) inapaa ndipo uje kutuambia utetezi dhaifu. The pilot of the plane that ditched in the Hudson River is an American hero.
     
  12. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,861
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Kaka hii ilibidi uwaambie ndugu zako waliokusindikiza, au unataka kusema kuna wa JF walijipanga na kukusindikiza airport? Kama ni ndugu na watu wako wa karibu, hauoni ingkuwa rahisi kuwajulisha tu hao kwa sms or email? au ni ulimbukeni wa kupanda ndege kwenda Washington, mbona hii ni kawaida tu jamani? hemu tuacheni ushamba na ulimbukeni bwana .... najua utapiga picha nyingi sana huko ... haya piga moja na fridge and ingine na video utuwekee hapa JF picha of the century .....


     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    JF bwana kuna vituko..si ungesema tu ulitaka tujue ulikuja na sasa umerudi huko amerika!! Yote haya mara breki ya ghafla mara sisi wa east africa,mara dull airport ya nini unajijazisha maparagraph wakati issue iko simple tu...
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Hapa ndipo utaona tofauti kati ya wabongo na wa huko majuu. Sasa ili rubani la Dash 8 ya ATC kwa nini alikuamua kutokuruka baada ya kuona matatizo ambayo abiria waliya-notice? Home
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mkuu hao birds ni hatari sana

    Kuna boeing ya ATC karibia ituangushe in 2006 pale KIA, waliingia hao brids kama wawili hivi na ile injini nadhali ilitupwa palepale

    BIRDS ARE VERY DANGEROUS HATA KAMA NDEGE IMENUNULIWA JANA
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na siku ukipanda daladala la Tandale kwa mtogole likapata pancha urudi hapahapa kutuarifu.
     
  17. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Teh, nimeipenda hii! Ningebofya LIKE ila natumia mch.ina
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    never mind nimekusoma wangu
     
  19. w

    warumu Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NHii yote misifa 2napotezeana time endelea na mishe zako!
     
  20. e

    emkey JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    2Mejua kama ulipanda ndege, wasalimie huko ulipo.
     
Loading...