Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rubani wa airzahra afoji miaka ya kuzaliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 26, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Habarini wana ndugu.....,
    habari zilizotufikia hivi punde lile sakata la kushushwa rubani wa airzahra
    Kushushwa na mamlaka ya TCAA sasa limepata ufumbuzi..pamoja n kuomba AIRZAHARA waje kutueleza ukweli ilibidi tufwatilie wenyewe na haya ndio majibu halisi wenye muda mnakaribishw a tcaa
    Rubani wa Ndege ya Air zahra Capt makinda Amefungiwa maisha kursha ndege baada ya kukutwa na forging ya miaka yake kwenye licence.akiongea kwa msikitiko mmoja wa maofisa wa TCAA amesema Bw makinda alipata License ya NAIROBI baada ya kuonyesha cheti cha kuzaliwa cha mwaka 1949...na hivyo kuwa within time of flying...lakini ukweli halisi unaonyesha Capt huyo huyo Makinda amezaliwa mwaka 1943 katika license yake ya tanzanzia aliochukulia TCAA...na hiki ndicho kilichofanya asimpe license yake ya Nbo akijua itatatofautiana na License ya tanzania....anyway haswa zaidi rubani aruhusiwi kuruka zaidi ya miaka 65 na katika mahesabu huy bwana amepita miaka 65 na hivyo aruhusiwi kurusha ndege ....kana kwamba hilo alitoshi amehukumiwa kwa kosa lla kutoheshimu mamlaka ya TCAA kwa kutokabidhi licence yake huku sheria zikisema inspector akionyesha akija kwenye ndege anatakiwa kuonyesha kitambulisho chake na baada ya hapo hana kipingamizi.....pole sana Cap makinda yote ni kutafuta maisha ila safety ya watanzania ni muhimu zaidi
    Natumaini hili litaendelea kwa wafanyakazi wote na si wanaoruka tu ...kuna wafanyakazi wengi wa mashirika ya ndege wameingia kwa kufoji miaka yao ya kuzaliwa na hii inafanya hata ukimwona amechoka kwenye kazi lakini muda wa kumstaafisha bado....haya mazingira yanaitaji kufwatiliwa maana risk yake ni kubwa zaidi......
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    good job TCAA
     
  3. J

    Janjaman Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 21, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni la kupongezwa sana, safety is paramount in aviation.
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sasa baada ya kumfungia what next? Kwanini asifunguliwe mashitaka ya kughushi? ili kukomesha tarbia hizo.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280

    kaka tutafunga wengi kwa style yako maana karibu nusu ya watu maofisini wana vyeti feki na ndio wanapiga mzigo kinoma sasa si tutamaliza uchumi wanchi,,,wacha wamemkamta asiruke inatosha
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Huyu anatakiwa kufunguliwa mashtaka na upelelezi uendele kama lyumba...infact kila kesi ya lyumba awe anamsaidia mpakaa mwisho...imagine angeruhusiwa kuendelea huko juu angeua abiria tcaa wote mngeonekana bogas...anyway..hii iwe kwa kila airline...lingine kwa tcaa muangalie na ubora wa hizi ndege tunazopanda jamanimtatuua kuna ndege nyingine wajawazito wanashuka wakiwa on ground hali ya hewa ilivyo je inaruhusiwa ama ndio ten per ikishapita kila mtu na lwake...mi nawajua sana tcaa wako mbele kwa pesa hata hako kababu na uhakika maskini hakakujitayarisha...makinda hii iwe fundisho kwa wengine marubani hata mkitoka nyumba ndogo kumbukeni kuweka hata 20.000-40,000 kwa ajili ya waheshimiwa kama hawa msiuze magzeti ovyo
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ujuzi hauzeeki jamani. Muacheni mtu agange njaa.
     
  8. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu rubani nae ana matatizo, ina maana hakuwa na hata 20,000 ampe huyo ofisa wa TCAA? Ona livyoumbuka sasa!!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    jamaa sasa atakula wapi?
    namkaribisha sana kijini kwetu nangurukulu..
    aje tule ng'anda
     
  10. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona vijani ndo inasemekana ni nguzo ya taifa. hii ya wazee vipi tena
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    u made ma day, nimekugongea senksi.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ngoja kwanza wale wabunge na mawaziri walioonyesha njia ya kufoji vyetu wafunguliwe mashtaka halafu ndio huyu, first things first!!!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hhahaha ng'anda ndio nini?

    pole zake huyu rubani uongo hausaidii
     
Loading...